या शनिवार व रविवार, 18 सप्टेंबर रोजी, स्मिथसोनियन संस्था त्याच्या चार अतिरिक्त संग्रहालये आणि गॅलरीमध्ये परत आलेल्या अभ्यागतांचे स्वागत करून हळूहळू पुन्हा उघडण्याच्या प्रक्रियेच्या पुढील टप्प्यास प्रारंभ करेल. स्मिथसोनियन अमेरिकन आर्ट संग्रहालय, रेनविक गॅलरी, राष्ट्रीय पोर्ट्रेट गॅलरी, आणि आफ्रिकन अमेरिकन इतिहास आणि संस्कृतीचे राष्ट्रीय संग्रहालय, जो मार्चच्या मध्यापासून बंद आहे, त्यात सामील होईल राष्ट्रीय प्राणीसंग्रहालय रॉक क्रीक पार्क मध्ये आणि राष्ट्रीय हवाई आणि अवकाश संग्रहालय स्टीव्हन एफ. हॉकर सेंटर व्हर्जिनियाच्या चॅन्टीलीमध्ये, 24 जुलै रोजी पुन्हा उघडेल.

नॅशनल मॉलसह आता अभ्यागत जवळपासच्या प्लाझाभोवती फिरू शकतात हर्षहॉर्न संग्रहालय (जे बंद राहिले) आणि संग्रहालयाच्या शिल्प बागेत पाऊल ठेवले, जिथे दोन नवीन स्मारक कला नुकतीच स्थापना केली होती. स्मिथसोनियन गार्डन आजूबाजूची अनेक संग्रहालये अभ्यागतांचे स्वागत करीत आहेत.

“आमच्या नवीन सामान्य” चे समायोजन करणे आव्हानात्मक होते, “स्मिथसोनियन सेक्रेटरी लोनी जी. बंच यांनी कर्मचार्‍यांना ईमेलमध्ये लिहिले,” परंतु मला आनंद आहे की आम्ही स्मिथसोनियन काळजीपूर्वक आणू शकलो आहोत आणि हे सर्व लोकांकडे परत आणण्यात आम्ही सक्षम आहोत आहे. पारंपारिक आणि डिजिटल दोन्ही. “

नवीन सुरक्षा उपाय, जसे की मजल्यावरील दिशानिर्देश, एकेरी वॉकवे आणि हाताने साफ करणारे स्टेशन, स्थापित केले गेले आहेत आणि सहा वर्ष किंवा त्याहून अधिक वयाच्या अभ्यागतांना चेहरा मुखवटे घालणे आवश्यक आहे. रेनविक गॅलरी वगळता अभ्यागत आवश्यक असतील आरक्षित विनामूल्य वेळ प्रवेश पास अगोदरच, गर्दी कमी करण्यासाठी आणि सुरक्षित जागेचे रक्षण करण्यासाठी अभ्यागतांना भरपूर जागा व प्रदर्शने व गॅलरीचा आनंद घेता येईल यासाठी उपाययोजना केल्या आहेत. संग्रहालय दुकाने आणि कॅफे देखील बंद राहतील.

संग्रहालयाचे दरवाजे बंद असले, तरी क्युरेटर्स काही महत्त्वाकांक्षी नवीन ऑफरिंग्जसाठी कठोर परिश्रम करीत होते आणि आम्ही नव्याने उघडलेली ही चार संग्रहालये तसेच काही नवीन शो पाहण्यासाठी काही कायमस्वरुपी प्रदर्शनं पाहिली आहेत.

नवीन सुरक्षा उपाय, जसे मजल्यावरील दिशानिर्देश (वरील: स्मिथसोनियन अमेरिकन आर्ट म्युझियम आणि नॅशनल पोर्ट्रेट गॅलरीसाठी एंट्री पॉईंट), एकेरी मार्ग आणि हाताने साफ करणारे स्टेशन. अभ्यागतांना चेहरा पांघरूण घालणे आवश्यक आहे.

(सामग्री)

स्मिथसोनियन अमेरिकन आर्ट संग्रहालय

आठवा आणि जी रस्ते एनडब्ल्यू
बुधवार ते रविवार पर्यंत खुले, 11:30 -7, जी स्ट्रीट प्रविष्ट करा

वरटी एका लांब कॉरिडॉरचा शेवट स्मिथसोनियन अमेरिकन आर्ट संग्रहालयात पुल-बॅक हेवी बरगंडी ब्रोकॅड पडदे पलीकडे, अभ्यागतांना गॅलरीच्या रोटुंडासारख्या जागेत भरलेल्या पूर्ण-मास्टोडॉन स्केलेटनवर उपचार केले जाईल. जीवाश्म केंद्र आहे “अलेक्झांडर व्हॉन हम्बोल्ट आणि युनायटेड स्टेट्सः आर्ट, निसर्ग आणि संस्कृती” अमेरिकन वाळवंट कसे देशाच्या विशिष्ट चरणाचे प्रतीक बनले हे दर्शविते. स्वाक्षरी शोमध्ये 100 हून अधिक पेंटिंग्ज, शिल्पे, नकाशे, कलाकृती आणि एक मास्टोडॉन सांगाडा समाविष्ट आहे.

इतर कार्यक्रमांमध्ये हे समाविष्ट आहे: “अमेरिकन बफेलोचे चित्र: जॉर्ज केटलिन आणि आधुनिक मूळ अमेरिकन कलाकार;” “स्कल्पचर डाउन टू स्केल: फेडरल बिल्डिंगसाठी पब्लिक आर्ट फॉर फेडरल बिल्डिंग्ज, १ 197 197– -१ 85 85 Mod साठी मॉडेल,” “लोक आणि स्वयं-शीर्षक असलेली कला मुली” आणि “अमेरिकेचा अनुभव”.

रेनविक गॅलरी

वॉशिंग्टन, डी.सी. मधील रेनविक गॅलरी बुधवार ते रविवारी सकाळी 10 ते सायंकाळी साडेपाच या दरम्यान नियमित कामकाजासाठी खुली असेल

(जेफ्री ग्रीनबर्ग / युनिव्हर्सल इमेज ग्रुप गेटी इमेजद्वारे)

रेनविक गॅलरी
पेनसिल्व्हेनिया venueव्हेन्यू 17 व्या स्ट्रीट एनडब्ल्यू
बुधवार ते रविवार, 10 ते 5:30 पर्यंत खुले

चालू रेनविक गॅलरी, शोच्या रंगीबेरंगी आणि रंगीबेरंगी आकारांचा आनंद घ्या, “जेनेट आयशेलमॅनचा 1.8 रेनविक, “2011 मध्ये टोहोकू भूकंप आणि त्सुनामीने जपानला उद्ध्वस्त करणारी प्रेरणा घेऊन फायबर आणि वायरपासून बनवलेल्या शिल्पांची एक मालिका. तसेच,” कनेक्शन: समकालीन शिल्प “यावर, लोकप्रियसह 80 हून अधिक कलाकृती संग्रहालयात कायमस्वरूपी संग्रह पहा घोस्ट वॉच वेंडेल वाडा आणि कुतूहल आश्चर्यचकित नोकरशाही कार्यालय किम शमामन यांनी केले आहे.

संग्रहालय लवकरच एक नवीन शो सुरू करेल “निसर्गाची शक्ती: रेनविक इनव्हिटेशनल 2020, ” 16 ऑक्टोबर रोजी उघडत आहे, कोणत्या मानवी जग आणि भौतिक लँडस्केप यांच्यामधील जटिल संबंध नॅव्हिगेट करते आणि कलाकार आणि माध्यमांचा वैविध्यपूर्ण संच आकर्षित करते.

जॉन लुईस
कॉंग्रेसचे सदस्य जॉन लुईस मायकेल शेन नील यांनी

(एनपीजी, कॉंग्रेसचे सदस्य जॉन लुईस यांच्या स्मरणार्थ जेफ्री आणि सिन्थिया लॉरिंग यांची भेट. © मायकेल शेन नील)

राष्ट्रीय पोर्ट्रेट गॅलरी
आठवा आणि जी रस्ते एनडब्ल्यू
बुधवार ते रविवार उघडलेले, 11: 30-7, जी स्ट्रीटवर जा

बघून राष्ट्रीय पोर्ट्रेट गॅलरी नवीन शो “व्हिजनरी: कमिंग फॅमिली कलेक्शन, “मोहम्मद अली, नील आर्मस्ट्राँग, जेन गुडल आणि टोनी मॉरिसन यांच्यातील समानता दर्शविणारे कलाकार रॉबर्ट मॅककुरी यांच्या हायपर-रिअल्टिव्ह पेंटिंग्जचे वैशिष्ट्य. नव्याने स्थापित प्रदर्शन देखील आहे.”तिची कहाणी: महिला लेखकांचे शतक, “अमेरिकेच्या काही प्रभावशाली लेखकांची चित्रे दर्शविणारी.

अभ्यागत विस्तारकास 7 बाय 5-फूट डॅनिश उत्कृष्ट नमुना वर घेऊन जाऊ शकतात, कुन्स्टडोमेरे (कला न्यायाधीश), मायकेल अँकर यांनी जानेवारीत अनावरण केले. “शंभर वर्ष जुन्या पेंटिंगचा फोकस”जागतिक पोर्ट्रेट: डेन्मार्क“प्रदर्शन, फिशिंग-टू-टू-कलाकार-कॉलनी मधील व्यक्तींना कॅप्चर करणे.”

संग्रहालयाच्या कायमचे “अमेरिकन प्रेसिडेंट्स” आणि “स्ट्रगल फॉर जस्टीस” या शोमध्ये कलाकार एमी शेराल्ड आणि माजी राष्ट्राध्यक्ष बराक ओबामा यांनी भूतपूर्व पहिल्या महिला मिशेल ओबामा यांचे चित्रण केले आहे. . कॉंग्रेसचे सदस्य जॉन लुईसची स्थापना मायकेल शेन नील यांनी केली आहे.


नॅशनल अमेरिकन म्युझियम ऑफ आफ्रिकन अमेरिकन हिस्टरी andण्ड कल्चर बुधवार ते रविवारी सकाळी कमी 11 ते संध्याकाळी 4 या वेळेत कमी वेळात सुरू होते.

(जेसन फ्लेक्स)

आफ्रिकन अमेरिकन इतिहास आणि संस्कृती राष्ट्रीय संग्रहालय
1400 घटना एव्हेडब्ल्यूडब्ल्यू
बुधवार ते रविवार, 11-4 पर्यंत खुले

नॅशनल म्युझियम ऑफ आफ्रिकन अमेरिकन हिस्ट्री अँड कल्चरने गॅलरीची जागा पुन्हा सुरू करण्यास सुरुवात केली आणि महिन्याच्या अखेरीस दररोज 250 पास दिले आणि दिवसाच्या 1,100 पेक्षा अधिक. संग्रहालयाच्या कायम प्रदर्शनात “गुलामगिरी आणि स्वातंत्र्य,अ चेंजिंग अमेरिकाः 1968 आणि पलीकडे,सांस्कृतिक अभिव्यक्ती, त्याचा व्हिज्युअल आर्ट गॅलरी, आफ्रिकन अमेरिकन कलेचे प्रदर्शन, त्याचे खेळ गॅलरीमध्ये दंडगोलाकार कारंजे आणि समकालीन न्यायालय. कृपया आमच्या विशेष ऑनलाइन वैशिष्ट्यात स्मिथसोनियन मासिकाच्या या प्रदर्शनांचे कव्हरेज पहा “ब्रेकिंग ग्राउंड.”

वंशावली डेटाबेस, नेबरहुड रेकॉर्ड नॉईज आणि ग्रीन बुक डिस्प्ले सारख्या संग्रहालयाच्या बर्‍याच लोकप्रिय संवादांसह ओप्रा विन्फ्रे थिएटर आणि कोरोना पॅव्हिलियन बंद राहील. अभ्यागत वैयक्तिक दक्षिणी रेल्वे कार आणि एडिस्टो आयलँड स्लॅब केबिन सारख्या संग्रहालयात अनेक मोठ्या वस्तूंमध्ये प्रवेश करू शकणार नाहीत.

तिकीट आणि इतर नवीन आरोग्य उपचारांसाठी अधिक, स्मिथसोनियन ऑफर ए सुलभ ऑनलाइन व्यासपीठ सर्व आवश्यक माहिती वापरण्यासाठी.

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा