फिनलँड सोमवार, 19 सप्टेंबरपासून सुरू होणार्‍या सीमापार प्रवासावरील निर्बंध कमी करीत आहे हेलसिंकी टाईम्सगेल्या दोन आठवड्यांत दर 100,000 रहिवासी दर 25 किंवा त्यापेक्षा कमी कोरोनाव्हायरस (सीओव्हीआयडी -१)) झालेल्या देशांतील प्रवाश्यांना फिनलँडमध्ये आल्यानंतर संगरोध तपासणी करणे आवश्यक नसते. पूर्वी, 100,000 प्रती आठ किंवा अधिक प्रकरणे असलेल्या देशातून येत असताना अलग ठेवणे आवश्यक होते. यात युरोपमधील अनेक देश आणि युरोपियन युनियनही वगळण्यात आले.

ज्या देशांना आता स्वीडन अलग ठेवणे सोडण्याची परवानगी दिली जाईल त्यात डेन्मार्क, नॉर्वे आणि स्वीडन यांचा समावेश आहे. फिनलँड 25 वर स्थायिक झाला कारण युरोपियन युनियनने आपल्या सदस्य देशांना 100,000 रहिवासी दर 25 ते 50 पेक्षा कमी सीओव्हीड -१ with प्रकरणे असलेल्या देशांमध्ये त्यांची सीमा उघडण्याची शिफारस केली. युनायटेड स्टेट्स, त्यानुसार न्यूयॉर्क टाइम्स, गेल्या सात दिवसांत प्रति 100,000 प्रकरणांमध्ये 76 प्रकरणे नोंदविली आहेत (दोन आठवड्यांच्या कालावधीत संख्या उपलब्ध नाही).

तथापि, चांगली बातमी: रॉयटर्स १००,००० प्रति २ new नवीन प्रकरणांचे दर प्रवेशानंतर नकारात्मक चाचणीचा निकाल सादर करण्यास परवानगी दिली जाण्यापेक्षा जास्त असलेल्या देशांमधील प्रवाशांचे अहवाल. या अभ्यागतांना दुसरी नकारात्मक चाचणी तयार होईपर्यंत संपूर्ण, 14-दिवसाचे अलग ठेवणे किंवा स्वतः-अलगाव करणे आवश्यक आहे. फिनलँडचे परिवहन व दळणवळण मंत्री टिमो हरक्का म्हणाले की, मंत्रालय सध्या असे विधेयक तयार करीत आहे ज्यामुळे प्रवाश्यांना देशात प्रवेश करण्यापूर्वी नकारात्मक कोरोनव्हायरस चाचणीचा पुरावा द्यावा लागेल.

गेल्या दोन आठवड्यांत, फिनलँडमध्ये प्रति 100,000 रहिवाशांमध्ये 7.8 घटना घडल्या आहेत.

हा लेख मूलतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

आता टर्कीचा प्रवास करा

कोस्टा रिका पर्यंत प्रवास करणार्‍या राज्यांची संख्या 12 झाली

फ्रान्स आणि इटली मधील डॉरचेस्टर कलेक्शन हॉटेल्स पुन्हा उघडली

2020 मध्ये बाली पुन्हा आंतरराष्ट्रीय पर्यटक दिसले नाहीत

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा