स्थिर शॉक चित्रपट अधिकृतपणे काम करत आहे. या शनिवार व रविवारच्या विशाल डीसी फॅनडोम इव्हेंटचा भाग म्हणून प्रकट झाला, जी सर्व गोष्टींवर डीसीसह बर्‍याच बातम्या आणि आश्चर्यांसाठी आणत आहे. फिल्ममेकर रेजिनाल्ड हडलिन यांनी माईलस्टोन मीडियाबद्दल आश्चर्यचकित पॅनेलमध्ये हजेरी लावली, आफ्रिकन आफ्रिकन आवाजांना समर्पित डीसी चा ठसा. त्यानंतर हूडलिनने मोठी बातमी सोडली.

दरम्यान डीसी फॅन्डम पॅनेल, रेजिनाल्ड हडलिन, ज्यांनी चित्रपटांचे दिग्दर्शन केले हाऊस पार्टी आणि बुमरॅंगपुष्टी स्थिर शॉक वॉर्नर ब्रदर्समध्ये हे नाट्य वैशिष्ट्य म्हणून विकसित केले गेले आहे. यावेळी अधिक माहिती समोर आली नाही. हॅडलिन याबद्दल काय म्हणायचे आहे ते येथे आहे.

संबंधित: स्टॅटिक शॉक आर्ट अप्रकाशित डीसी कॉमिक्स अ‍ॅनिमेटेड मूव्ही प्रकट करते

“आम्ही ज्या गोष्टींबद्दल खरोखर उत्सुक आहोत त्यापैकी एक म्हणजे आम्हाला कंपनीच्या नावावर, माईलस्टोन मीडियानुसार जगायचे आहे. जेव्हा आम्ही जिमशी बोललो तेव्हा तेच होते.” [Lee] माईलस्टोन लाइन पुनरुज्जीवित करण्याबद्दल, आम्ही म्हणालो, हे पहा, आपल्या सर्वांना माहित आहे की ही हिट कॉमिक बुक आणि हिट अ‍ॅनिमेटेड मालिका आहे. या सर्व क्षेत्रात आणि नंतर काही क्षेत्रामध्ये विस्तार करण्याची वेळ आली आहे. “म्हणून आम्ही” “स्टॅटिक शॉक” चित्रपट विकसित करून कॉमिक बुक मालिका सुरू करण्याविषयी गंभीर संभाषण करीत आहोत. हा थिएटर फीचर फिल्म असेल. “

माईलस्टोन मीडियावर पॅनेल पुनरुज्जीवित झाले डी.सी. रचना. त्याचाच एक भाग म्हणून, ठसाशी संबंधित काही पात्र कॉमिक्सच्या बाहेरील माध्यमांच्या अन्य प्रकारांमध्ये विकसित केली जातील. पुढे बोलणे, रेजिनाल्ड हडलिन असं म्हणावं लागेल.

“आम्ही ज्याबद्दल बोलत आहोत ते अतुलनीय आहे. आम्ही वॉर्नरच्या इतर सर्व विभागांशीही बोलत आहोत, उदाहरणार्थ अ‍ॅनिमेशन विभाग. ते होम एंटरटेन्मेंटसाठी ते आश्चर्यकारक अ‍ॅनिमेटेड फीचर फिल्म बनवतात. आणि आम्ही बोलतो. करत आहेत. त्या वैशिष्ट्यीकृत चित्रपटांमध्ये माईलस्टोन पात्रांचा समावेश आहे. आम्ही पॉडकास्ट सारख्या नवीन माध्यमांवर आणि पॉडकास्टवर उपलब्ध असलेल्या कथा मालिका देखील पहात आहोत. जिथे आपल्याला पाहिजे तेथे जे काही , आम्ही मिलस्टोन मीडियाला वाटप करू. “

स्थिर शॉक ड्वेन मॅक्डफी, डेनिस कोवान, मायकेल डेव्हिस आणि डेरेक टी. डिंगळे यांनी केले. पात्र 1993 मध्ये प्रथम स्थिर # 1 मध्ये दिसले. व्हर्जिल हॉकिन्स / स्टॅटिक यांनी मुख्य प्रवाहामुळे अधिक लोकप्रियता मिळविली स्थिर शॉक एनिमेटेड मालिका, ज्याने 2000 मध्ये पदार्पण केले. किड्स डब्ल्यूबी वर प्रसारित, ही मालिका चार हंगाम आणि 52 भागांपर्यंत चालली. शोमध्ये व्यक्तिरेखेला आवाज देणा Phil्या फिल लारामनेही पॅनेलमध्ये भाग घेतला होता. जेव्हा मार्टिन स्कॉर्सेस गुंतलेला होता तेव्हा त्याने चित्रपटात भूमिका साकारण्याची मजा केली.

“त्या चित्रपटासाठी, माझ्याशी स्कार्सेसाठी बोला, आपण? त्यांना तंत्रज्ञान मिळाले, मी 14 खेळू शकू.”

२०१gin मध्ये माईलस्टोन मीडियाला पुनरुज्जीवित करण्यासाठी रेजिनाल्ड हडलिन हे मोलाचे काम करीत होते स्थिर शॉक प्रकल्प सुरू असताना, पात्र फेब्रुवारी 2021 मध्ये येणार असलेल्या डिजिटल कॉमिक बुक मालिकेत परत येईल. चित्रपटाविषयी अधिक माहिती उपलब्ध असल्याने आम्ही पोस्टिंग करत असल्याचे आम्ही सुनिश्चित करू. दरम्यान, आपण सर्व इव्हेंट जिवंत राहू शकता. अधिकृत DCFanDome.com वेबसाइट.

विषय: स्थिर शॉक, डीसी फॅन्डमSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा