हे अधिकृत आहे: ऑस्कर-जिंकणारा लेखक जॉन रीडली प्रत्यक्षात नवीन लिहित आहे बॅटमॅन डीसी कॉमिक्ससाठी मिनिस्ट्रीरीज. आणि हे बहुधा रंगाच्या व्यक्तीवर लक्ष केंद्रित करते. काही काळ अफवा पसरली जात आहे की बेस्ट पिक्चर विजेता म्हणून निवडले गेलेले रिडले 12 वर्षे गुलाम, आयकॉनिक हिरोवर केंद्रित एका नवीन कॉमिकवर काम करत होते. डीसी फॅनडोम दरम्यान, याची पुष्टी केली गेली होती आणि विक्रमी पुस्तकांसाठी ती एक निश्चित केली आहे.

लेगसी बॅट पॅनल दरम्यान हे उघड झाले डीसी फॅन्डम. जॉन रिडली बारकावे खेळत होता परंतु नवीन असल्याची पुष्टी केली बॅटमॅन मिनिस्ट्रीरीज, ज्याचे अद्याप शीर्षक नाही, लुसियस फॉक्सच्या कुटुंबावर लक्ष केंद्रित करेल. कॅरेक्टर, मॉर्गन फ्रीमनने निभावले गडद नाइट त्रिकूट हा ब्रुस वेनचा दीर्घ काळाचा सहकारी आणि वेन एंटरप्राइजेसचा कर्मचारी आहे. रिडले म्हणायचे होते की, तो सेरीड क्रूसेडर म्हणून रंगीबेरंगी माणूस असेल किंवा नाही.

संबंधित: रॉबर्ट पॅटीनसनला ब्रेट वेन म्हणून प्रकट करणा Bat्या बॅटमॅनच्या प्रतिमांच्या गळती

“मला वाटते की ही एक अतिशय सुरक्षित बाब आहे की जर मी बॅटमॅन लिहित असेल तर कदाचित तो रंगीत व्यक्ती असण्याची शक्यता 47% च्या संभाव्यतेपेक्षा थोडी चांगली आहे.”

अशी एक अफवा पसरली जात आहे की ही मालिका खरोखर काळ्या बॅटमॅनशी जगाची ओळख करुन देईल. कलाकृतीचा पहिला तुकडा प्रदर्शित केला गेला, जो या पुस्तकाची चरित्र आवृत्ती पासून पुढे झेप घेतो, कार्य करतो. जर तो खरोखर अफवांसह एक काळा फलंदाज असेल ल्यूक फॉक्सची सूचना, ज्याने पूर्वी आमिष म्हणून काम केले होते, तो व्यक्तिरेखाच्या इतिहासातील एक चांगला क्षण असेल. जॉन रिडले, पुढे बोलताना म्हणाले.

“ती [Fox] एक कुटुंब आहे आणि हे असे कुटुंब आहे ज्यामध्ये रहस्ये आहेत, एकमेकांपासून रहस्ये ठेवतात. आम्ही नेहमी पाहिलेल्या बॅटमॅनपेक्षा हे थोडे वेगळे आहे. “

निक डेरिंग्टन (डूम गस्त, श्री चमत्कार) मालिकेसाठी कलाकृती पुरवित आहे. डीसीने उघडलेली प्रतिमा कलाकार लॅड्रॉनची होती. डीसी कॉमिक्स पॅनेलने आपल्या वेबसाइटवर असेही म्हटले आहे की, या मालिकेत, “हा बॅटमन बहुधा रंगाचा असेल.” याव्यतिरिक्त, विशिष्ट तपशील दुर्मिळ आहेत. हे लक्षात घेणे महत्वाचे आहे की, जो कोणी या मालिकेत मंत्र उचलतो, त्याचा अर्थ असा नाही की ब्रुस वेन जात आहे. डीसीने पुष्टी केली की दोन आवृत्त्या सह अस्तित्त्वात असतील, जेम्स टिनियन चतुर्थ यासह मुख्य लेखन बॅटमॅन विनोद.

पुस्तकासाठी अद्याप कोणतीही विशेष प्रकाशन तारीख उघड केलेली नाही परंतु जानेवारी 2021 मध्ये पहिला अंक येईल. नवीन बॅटमॅन चार मुद्द्यांवर मिनीसरीज चालवल्या जातील. अशी अपेक्षा आहे की 12 सप्टेंबर रोजी होणार्‍या दुसर्‍या डीसी फॅन्डम कार्यक्रमात अधिक माहिती उघड होईल. आम्ही डीसी फॅन्डमकडून सर्व मोठ्या बातम्या आपल्याकडे आणत असल्याची खात्री आहे. आमच्याकडून आलेल्या नवीन मालिकेची पहिली बिट आर्टवर्क नक्की पहा डीसीसीओमिक्स डॉट कॉम.

बॅटमॅन मिनिझरीज कव्हर

विषय: बॅटमॅन, डीसी फॅन्डम

Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा