आमच्याकडे यासाठी एक नवीन टीझर आहे नवीन उत्परिवर्तन पुढील आठवड्यात चित्रपटाच्या बहुप्रतिक्षित रिलीजच्या आधी हे काही नवीन फुटेज घेऊन आले आहे. विशेषतः आम्हाला मार्व्हल कॉमिक्स विश्वातील फॅन-आवडत्या एलियन ड्रॅगन लॉकहीडची झलक मिळते. लॉकहीड थेट-inक्शनमध्ये दिसण्याची ही पहिली वेळ असेल. काही बदल केले जात असताना, चित्रपट निर्माते त्या प्राण्याशी एकनिष्ठ राहिले आहेत याची थोडीशी झलक दिसते.

टीव्ही स्पॉट कथेच्या मध्यभागी असलेल्या तरुण उत्परिवर्तनाच्या गटावर लक्ष केंद्रित करतो. ते किती शक्तिशाली आहेत हे शोधण्याच्या सुरुवातीच्या अवस्थेत आहेत आणि फुटेज त्यांच्या विविध सामर्थ्याद्वारे त्या सर्वांची एक झलक देते. यापैकी बरेचसे फुटेज मागील ट्रेलर किंवा टीव्ही स्पॉटमध्ये पाहिले गेले आहेत. तथापि, शेवटी, आम्हाला अन्या टेलर-जॉयकडे एक नजर मिळाली ज्यात इलियाना रास्पुतीन उर्फ ​​मॅजिक, जो शत्रूविरूद्ध गोल करण्यास तयार आहे. परंतु, ती एकटीच असे करत नसते, कारण एखाद्या अदृष्य धमकीवर रडणे आणि स्क्रीन सोडून चार्ज करण्याआधी तिच्या खांद्यावर लॉकहीड आपण पाहतो.

संबंधित: द न्यू म्युटंट्स टीस टू डेडपूलसह एक महत्त्वपूर्ण एक्स-पुरुष कॅमिओ कट

प्रथमच पृष्ठांमध्ये लॉकहीड दिसू लागले मार्वल कॉमिक्स मार्गे अनकॅनी एक्स-मेन # 166, जो 1983 मध्ये रिलीज झाला होता. हे पात्र ख्रिस क्लेरमोंट आणि पॉल स्मिथ यांनी बनवले आहे. ऐतिहासिकदृष्ट्या, लॉकहीड भागीदार होता किट्टी प्राइड, उर्फ ​​छायाकोकट. या प्रकरणात, ते कॉलससची बहीण मॅगिक यांच्याकडे असेल. विशेष म्हणजे, किट्टीने इलियानाला झोपण्याच्या वेळेची कहाणी सांगून लॉकहीडला प्रथम मार्वल विश्वात आणले. ब्रूड म्हणून ओळखल्या जाणा an्या परदेशी शर्यतीबरोबर झालेल्या चकमकीमुळे किट्टीच्या कथेतून जीव निर्माण झाला. हे कसे अस्पष्ट आहे, कसे हे चांगले आहे, चित्रपट फिट करण्यासाठी पात्रातील उत्पत्ती कशी बदलली जातील परंतु स्त्रोत सामग्रीमधून काही संयोजी ऊतक आहे.

जोश बुने (आपल्या नशिबातील दोष) दिग्दर्शकाच्या खुर्चीवर आहे. या चित्रपटात मॅसी विल्यम्स (सिंहासनाचा खेळ), चार्ली हीटन (विचित्र गोष्टी), Iceलिस ब्रागा (शिकारी), ब्लू हंट (मूलभूत) आणि हेनरी झगा (13 कारणे का). चित्रपट, एक भयपट स्पिन ऑफ मध्ये सेट क्ष-खाण विश्व अनेक वर्षांपासून कार्यरत आहे. मूळतः डिस्ने विलीनीकरणाच्या आधी 20 व्या शतकाच्या फॉक्सद्वारे निर्मित, विविध सर्जनशील वाद आणि विलंबांमुळे चित्रपटाच्या प्रदर्शनास कारणीभूत ठरले. तथापि, अलीकडे दिवसाचा प्रकाश पहायला मिळणार आहे, प्री-सेल तिकिटे नुकतीच थेट पाहिली जातील.

हे शेवटच्या घटकाचे प्रतिनिधित्व करते तेव्हा हा काळ संपेल फॉक्सने मार्वल चित्रपटाची निर्मिती केली. डिस्ने / फॉक्स विलीनीकरण ठेवले एक्स पुरुष मार्वल स्टुडिओच्या हाती अधिकार. याचा अर्थ असा की भविष्यात मार्वल सिनेमॅटिक युनिव्हर्समध्ये फ्रेंचायझी रीबूट होईल. हे कधी होईल याबद्दल कोणतीही खात्री दिली गेली नाही, परंतु मार्व्हलचे प्रमुख केविन फेगे यांनी पुष्टी केली की मागील वर्षी रीबूट येत आहे. अशाच प्रकारे, हे बहुधा, दोन दशकांपर्यंतच्या युगाच्या समाप्तीस चिन्हांकित करेल. नवीन उत्परिवर्तन २ August ऑगस्टपासून थिएटरमध्ये दाखल होणार आहे 20 वे शतक स्टुडिओ. स्वत: साठी नवीन टीझर पहा.

विषय: नवीन उत्परिवर्तनSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा