केशरी नवीन काळा आहे स्टार टॅरॅन मॅनिंग एक कल्पनारम्य चित्रित करेल कारेन कुख्यात स्टीरियोटाइपबद्दल आगामी सस्पेन्स थ्रिलर मध्ये. अलिकडच्या वर्षांत, रेस्टॉरंट्स किंवा किरकोळ आस्थापनांमध्ये तक्रारीत असलेल्या मध्यमवयीन गोरी स्त्रियांचे वर्णन करण्यासाठी “कॅरेन” हे नाव लोकप्रियपणे वापरले जाते आणि सहसा “व्यवस्थापकाशी बोलण्यासाठी” असे म्हटले जाते. . तेव्हापासून बहुतेक वेळेस स्त्रियांना काळ्या शेजा on्यांकडे बोलणा police्या महिलांना मनमानी कारणास्तव पोलिसांकडे पाठवण्यासाठी वापरण्यात येत आहे. ही प्रवृत्ती अनेकदा महिलांना जाहीरपणे लज्जास्पद बनवते आणि नोकरी गमावते. हे नाव असंख्य मेम्स आणि सोशल मीडिया पोस्टसाठी देखील वापरले गेले आहे.

काही कथा सांगण्याची क्षमता दिल्यास लेखक आणि दिग्दर्शक कोक डॅनियल्स अशा प्रकल्पाकडे वाटचाल करत आहेत ज्यांचे वर्णन उत्तम प्रकारे केले जाऊ शकते कारेन चित्रपटात एक मुख्य भूमिका आहे जी सर्व “जीवन” वास्तविक जीवनातील मूर्त रूप असल्याचे दिसते. कॅरेन व्हाईट नावाच्या महिलेची भूमिका साकारताना मॅनिंगची व्यक्तिरेखा अशी आहे की “लोकांनी विश्वास ठेवला पाहिजे की त्यांनी स्वत: च्या मार्गाने जगावे,” ज्याला “जातीयवादी” असे म्हटले जाते, जी तिच्या नवीन पात्रतेची पात्र आहे आफ्रिकन-अमेरिकन शेजार्‍यांना दहशत. आधुनिक काळात, श्रीमती व्हाईटच्या नवीन शेजार्‍यांना हार्डकोर, ब्लॅक लाइव्ह्स मॅटर समर्थक देखील म्हटले जाते, जे २०२० मधील वास्तविक जीवनातील घटना प्रतिबिंबित करते.

पूर्वग्रहदूषित पात्र साकारणे हे पूर्णपणे नवीन क्षेत्र ठरणार नाही. टॅरिन मॅनिंग, जसे की तिने यापूर्वी लोकप्रिय नेटफ्लिक्स बॉर्डर ड्रामा सीरिजवर डॉगेटमध्ये वर्णद्वेषी कैदी टिफनी “एक्स्ट्राटाकी” चे पात्र साकारले होते. केशरी नवीन काळा आहे. पहिल्या हंगामात, ती त्वरित मुख्य विरोधी म्हणून स्थापित झाली, टेलर शिलिंगच्या नवीन कैदी पायपर चैपमनच्या मुख्य भूमिकेच्या विरूद्ध, जरी ही भूमिका जसजशी वाढत जाते तसतसे नंतरच्या हंगामात पात्र अधिक पात्र बनले. शोच्या कलाकाराचा महत्त्वाचा भाग म्हणजे मॅनिंग ही मालिका सर्वात यादगार पात्रांपैकी एक होती, गेल्या वर्षी स्टीमरवर त्याचे सात सत्र पूर्ण झाले होते.

दरम्यान, 2007 च्या बनावट चित्रपटामागे डेनिअल्स हा चित्रपट निर्माते आहे गँगस्टा रॅप: एक ग्लोकोमेंटरी. प्रख्यात रॅप ग्रुप एनडब्ल्यूएद्वारे प्रेरित रेपर्सच्या त्रिकुटानंतर कॉमेडीने मोठ्या संगीतमय पुनरागमनची अपेक्षा केली. अलीकडेच त्याने रोमँटिक कॉमेडी दिग्दर्शित केले त्याचे, ऐका आणि सत्य, ज्यामध्ये टेरी जे. वॉन, डोरियन विल्सन आणि अशानी रॉबर्ट्स यांनी अभिनय केला. या चित्रपटात दोन ओळखीच्या लोकांची कहाणी सांगण्यात आली ज्यांना कित्येक वर्षांच्या प्लेटोनेटिक मैत्रीनंतर रोमान्समध्ये सामील केले गेले. याव्यतिरिक्त, डॅनियल देखील आगामी विनोदाशी जोडला गेला आहे हृदयाचे फळ क्लिफ्टन पॉवेल आणि वेंडी राकेल रॉबिनसन सह.

उत्पादन केव्हा सुरू होईल हे अद्याप स्पष्ट झालेले नाही कारेन, किंवा जेव्हा चित्रपट प्रदर्शित होतो. आतापर्यंत अतिरिक्त कास्टिंग माहिती देखील उघडकीस आली आहे. डॅनियल स्पष्टपणे कुख्यात स्टिरिओटाइपवर थोडी मजा घेणार आहे, तर चित्रपट निर्माते सुचवतात की या कथेचा नैतिक दृष्टिकोन असेल, कारण लोकांना “अमेरिकेतील सामाजिक न्याय आणि वंश संबंधांबद्दलचा एक मनोरंजक दृष्टीकोन” द्यावा अशी इच्छा आहे. . कोणत्याही परिस्थितीत, अगदी संकल्पना देखील काही तक्रारींना जन्म देण्यास बांधील आहे, म्हणून आम्ही कमीतकमी थोडा विवादास्पद असल्याची अपेक्षा करू शकतो. ही बातमी आमच्याकडून येते टीएमझेड.

विषय: कारेनSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा