चाकू बाहेर 2 2019 वूडुनिटच्या अनपेक्षितरित्या मोठ्या प्रमाणात यशानंतर पाइपलाइन खाली येत आहे. रायन जॉन्सन पटकथा पेन करीत आहे आणि सिक्वेल दिग्दर्शित करीत आहे, जे डॅनियल क्रेगला बेनोइट ब्लँकच्या रूपात परत आणेल. पण मूळ मधील इतर कुठलेही पात्र सायकलला साथ देईल का? नोहा सेगन काहीही पुष्टी करू शकत नसले तरी असे दिसते की ट्रूपर वॅग्नर पुन्हा एकदा या कृतीत सामील होऊ शकेल.

नोहा सेगन रॅन जॉन्सनचा दीर्घकाळ सहयोगी आणि मित्र आहे. २००gan मध्ये सेगान प्रत्येक चित्रपट निर्मात्याच्या चित्रपटात दिसला विट. हे सहकार्य गेल्या वर्षी चाकूच्या बाहेर चालू राहिले, ज्यात सेगानने क्रिस्टोफर प्लम्मर हार्लन थ्रोम्बेच्या मृत्यूचे निराकरण करण्यात बेनोइट ब्लँकला मदत करणारे स्थानिक कायदा अंमलबजावणी अधिकारी ट्रूपर वॅग्नरची भूमिका बजावली. वॅग्नर, जसे घडते तसे थ्रोम्बीच्या कादंब .्यांचा खूप मोठा चाहता होता.

संबंधित: मायकेल शॅननला वाटत नाही की चाकू 2 थ्रोम कुटुंबात परत येईल [Exclusive]

मला अलीकडेच सेगानच्या सन्मानार्थ बोलण्याची संधी मिळाली ‘द पॅले डोअर’ हा त्यांचा नवीन चित्रपट. आमच्या संभाषणादरम्यान, मी ट्रूपर वॅग्नर पुन्हा येईल की नाही हे विचारले, जरी हे नवीन पात्रांसह पूर्णपणे नवीन प्रकरण असेल. त्याबद्दल त्याला काय म्हणायचे होते ते येथे आहे.

“मी कधीही सट्टेबाजी करणारा माणूस नव्हता, म्हणून मी तुम्हाला नेमके प्रतिकूल परिस्थिती सांगू शकत नाही. परंतु मी हे सांगू शकतो की, या सामाजिकदृष्ट्या दूरच्या काळातही मी कित्येक पाऊल दूर सवलतीत राहतो. आम्ही कधीकधी चालत असताना किंवा भाडे घेत असताना व्यवस्थापित करा जर तो चित्रपट बनवल्यानंतर काही महिने गायब झाला आणि मला कधीच दाखवायला सांगितले नाही तर मी विचित्र नाही , पण मी म्हणत आहे की कदाचित हा एक शॉट आहे. अद्याप माझ्यापासून मुक्त होऊ शकत नाही. “

रायन जॉन्सनने यापूर्वी स्पष्ट केले होते की चाकू आउट 2 ही अगाथा क्रिस्टी कादंबरीसारखीच असेल हर्क्यूल पायरोटसह, याचा अर्थ असा आहे की हे बेनोइट ब्लँकवरील नवीन गूढतेची चौकशी करेल. परंतु एका नवीन केससह पात्रांची नवीन भूमिका येते. तर थ्रोम्बे परत आणण्यात फार फरक पडणार नाही. तथापि, ट्रॉपर वॅग्नर कायद्याची अंमलबजावणी करणारा सदस्य आहे हे लक्षात घेता, त्या पात्राला खाली न येता पुन्हा त्या व्यक्तीला पुन्हा जिवंत करण्याचा एक मार्ग असू शकतो. अगदीच नोहा सेगन हे नाकारत नाही. फ्लिपसाइडवर, जेव्हा मी या वर्षाच्या सुरुवातीस मायकेल शॅननशी बोललो तेव्हा त्याने वॉल्टच्या भूमिकेचा निषेध करत, बरेच काही नाकारले.

लायन्सगेटसाठी नाईफ आऊटचा मोठा विजय ठरला, ग्लोबल बॉक्स ऑफिसवर $ 40 दशलक्ष डॉलर्सच्या तुलनेत आश्चर्यकारक 9 309 दशलक्ष कामगिरी करत आहे. असं म्हणून, स्टुडिओ सिक्वल आणण्यास उत्सुक होता. मूलतः, योजना मिळण्याची होती चाकू बाहेर 2 नंतर शक्य तितक्या लवकर जात आहे. तथापि, सध्या उद्योगासमोरील परिस्थितीमुळे हे कठीण झाले आहे. पाठपुरावा रीलीझ तारीख अद्याप निश्चित केलेली नाही. आपण पुढील तपशील प्रदान करता तेव्हा आम्ही आपल्याला पोस्ट करत राहू. दरम्यान, फिकट गुलाबी दार ऑगस्ट 21 रोजी आगमन आरएलजेई चित्रपट.

विषय: चाकू बाहेर 2, चाकू बाहेरSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा