ख्रिस हेम्सवर्थ, ब्रॅडली कूपर किंवा इतर ए-लिस्टर यांच्या पसंतीस हॉलिवूडमध्ये नोहा सेगन हे नाव असू शकत नाही, परंतु सेगान यासारख्या बर्‍याच मोठ्या चित्रपटांचा मोठा भाग आहे. चाकू बाहेर आणि लूपर, तसेच एक शैली मेनस्टाई जी त्याच्या देखाव्यास स्वागत करते. त्याच्या ताज्या हालचालीसाठी सेगनने स्टाईल मॅश-अप म्हणून रुपांतर केले. फिकट गुलाबी दार.

दिग्दर्शक अ‍ॅडम बी. कोंट्झचा ताज्या पाश्चिमात्य आणि भयपट यांचे मिश्रण आहे, ज्याला सिनेमा आवडतो, फक्त तो कधीच पाहत नाही. हे डाल्टन टोळीवर आहे जे ट्रेनमध्ये दरोडेखोरीनंतर दक्षिणेकडील एका विचित्र वेश्येचे स्वागत करतात. पण तेथील सुंदर स्त्रिया जादूगारांचा समूह बनतात. भय च्या भीती.

मला अलीकडेच बोलण्याची संधी मिळाली नोहा सेगन या आठवड्यात चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या सन्मानार्थ. आम्ही एका अनन्य मिश्रणामध्ये काम करण्यास काय आवडते याबद्दल, दिग्दर्शक म्हणून त्याच्या भविष्यातील महत्त्वाकांक्षा आणि बरेच काही याबद्दल बोललो. आनंद घ्या.

चला तर मग आपण त्यात अगदी योग्यतेने जाऊ या. हा वन्य गाढ चित्रपट आहे. त्यात असलेल्या एखाद्यासारख्या, आणि मला खूप काही देणे आवडत नाही, परंतु आपण त्यास त्यास लिफ्ट पिच देण्याचा प्रयत्न करीत असाल तर आपण लोकांसाठी ते कसे आकर्षित कराल.

नोहा सेगन: अरे मुला, मी म्हणेन की ही एक आहे भयपट / पाश्चात्यअर्थात, मला वाटते की वास्तविक घट्ट वर्णनात्मक आहे. परंतु हा आपला प्रकारचा क्लासिक एकत्रित गनलिंजर आहे, घोडदळातील घोडदौड पोर्ट्रेट, आणि डांग्या घालवणे आणि अनुपस्थिति यांच्या संयोगाने जादू करण्याचा उत्तम भाग. अर्थात बरेच काही भव्य सात. जास्त वन्य घड. परंतु तेथे फक्त एक टन जुन्या काळातील तोफांची भीती आहे. तुला काय माहित आहे मला काय म्हणायचे आहे?

पूर्णपणे. तर पुढचा मुद्दा असा की आपण आणि अ‍ॅडमने यावर्षी एकत्र दोन चित्रपट केले आहेत. पॅकेज घाबरवा ते अप्रतिम होते.

नोहा सेगन: धन्यवाद

होय, निश्चितपणे, माणूस. याचा प्रीमियर झाल्यावर मला ते पाहायला मिळालं शेवटचा ड्राइव्ह-इन आणि ते खूप चांगले होते.

नोहा सेगन: माणूस काय स्वप्न साकार करतो. *** आपल्याबद्दल बोलण्यासाठी बॉब. तो बादली सारखा आहे. हे असे आहे की “बाबा मला भाजून घ्या.” [laughs].

एकदम कल्पित. Adamडम म्हणून, आपण लोक एकत्र बरेच काम केले आहे. आपण लोकांसह मानववंशशास्त्र करण्याच्या विरोधात एखाद्या वैशिष्ट्यावर त्याच्याबरोबर कार्य करण्यासारखे होते पॅकेज घाबरवा

नोहा सेगन: मला वाटते की हे खरं आहे Aaronरोन आणि मी एकत्र काम केलेलं चौथे चित्र आहे. तो कार्यकारी निर्माता होता भटक्या डोळे, बहुधा सात वर्षांपूर्वी, मी काही काळापूर्वी काम केलेला चित्रपट होता. मग त्यांच्या पहिल्या चित्रपटासाठी त्यांनी मला भाड्याने दिलं कॅमेरा ओब्स्कुरा, जे काही वर्षांपूर्वी लुझियानामध्ये शूट केलेले एक वैशिष्ट्य होते. मानसशास्त्रीय भयपट चित्रपटासारखे आहे. तर, होय, आम्ही एकत्र काम करीत असलेला हा चौथा भाग होता. आणि तुम्हाला हवे तेच आहे. आपण आपल्या कुटुंबासह आहात. आपण एखाद्यास आवडत असलेल्यासह आहात आणि आपला विश्वास आहे. तू दयाळू आहेस परत बँड एकत्र मिळवत आहे.

असे दिसते आहे की आपण लोकांशी हे संबंध विकसित केले आहे. कारण आपल्याकडे हे अ‍ॅडमबरोबर आहे आणि नंतर ते तुमच्याकडे रिया जॉन्सनबरोबर आहे. आपल्याला अशाच लोकांसह सहयोग करण्यास आवडत अशी ही एक नैसर्गिक गोष्ट आहे का? किंवा ते फक्त वजाबाकी आहे?

नोहा सेगन: यामध्ये आपणास पूर्वी काम केलेले लोक आढळले आहेत. यापूर्वी मी झाकरी नाइटनबरोबर काम केले आहे. आमचे संपादक, ग्रेग मॅक्लेननन, अलामो ड्राफ्टहाउसच्या काळापासून माझे एक चांगले मित्र आहेत. मला वाटते, सर्व प्रथम, हे एक छोटेसे जग आहे, परंतु खरोखर असे आहे की कोणतेही मोठे रहस्य नाही. प्रत्येकाला आपला आवडता लोक आणि ज्यांना ते आरामदायक वाटतात त्यांच्याबरोबर आपला वेळ घालवायचा आहे. आपण पाहू इच्छित असलेल्या वस्तू आपण एकत्र बनवू इच्छिता, बरोबर? मी खूप भाग्यवान आहे की या लोकांनी, जे मालक आहेत, त्यांनी हे संबंध सुरू ठेवण्यासाठी निवडले आहे. पण खरोखर, माझा विश्वास आहे की आपण फक्त आपल्या आवडत्या लोकांसह रहायचे आहे. आपल्याकडे चांगला काळ आहे

भयपट चित्रपट सर्वात मजेदार असेल. मग एकाच वेळी दोन्ही करणे काय आहे? “

नोहा सेगन: हे थोडे आहे, ते काय आहे? आपण त्याच वेळी गम चघळत आहात आणि डोके ठोकत आहात. परंतु हे नऊ वर्षांचे स्वप्न सत्यात उतरण्यासारखे आहे, जेथे आपण स्वतः लहान मुलासारखे खेळता. तर मग तुम्हीही स्वत: ला झपाटलेले घर खेळत आहात आणि या दोघांना जोडण्यापासून काहीही रोखू शकत नाही. आपण जितके जुन्या वयात जात आहोत आणि आपण जितके आश्चर्यचकित होऊ तितके आपल्या स्वतःच्या समजूतदारपणामध्ये आपण जाणतो, हे विसरून जाणे शक्य आहे की ते तेथे टाकणे शक्य आहे. हे सर्व तेथे फेकून द्या. मला असे वाटते की असे काहीतरी करणे मला आनंददायक वाटले जेथे जरी ते आव्हानात्मक असले तरीही आपल्याला पाश्चात्य गोष्टी करणे भाग पडले. आपल्याला कठीण सामग्री करावी लागेल. त्यांच्या संयोजनात एक आनंद आहे कारण आपण अचानक लहान मूल म्हणून सोडणार आहात ज्याची कोणतीही सीमा नाही.

आपण आपली दिशा आत सुरु केली पॅकेज घाबरवा एका विभागावर तुला आणखी काही करायचे आहे का? आपणास काही वैशिष्ट्य करण्याची इच्छा आहे का?

नोहा सेगन: दुर्दैवाने आपण सहजपणे माझ्यापासून मुक्त होणार नाही. सांगून क्षमस्व. ती पहिली चव होती, आणि आता माझ्याकडे सत्य आहे रक्त पाईप. नाही, मी येथे आपल्‍याला एक वैशिष्ट्यीकृत चित्रपट मिळविण्याचा प्रयत्न करीत आहे.

आपल्याकडे विशिष्ट गोष्टीकडे लक्ष आहे का?

नोहा सेगन: मी करतो. माझे म्हणणे खूप अस्पष्ट असावे असे नाही, परंतु मी काही लोकांसोबत काम करीत आहे ज्यांनी खरंच यापूर्वीही माझ्याबरोबर काम केले आहे, यात आश्चर्य वाटण्यासारखे काही नाही, जे मी लिहिलेली स्क्रिप्ट आहे. मला आशा आहे की पुढच्या वर्षी कधीतरी हे करणे शक्य होईल. आपण आपल्या प्रिय लोकांसह का कार्य करता याचे हे आणखी एक उदाहरण आहे. कारण जसे आपण वाढत आहात आणि बदलत आहात आणि नंतर काहीतरी वेगळं करायचं आहे, आशेने, त्यांना आपल्याला मदत करायची आहे. कारण कुटुंब हेच करते.

लोक आत्ताच आहेत आणि गेल्या काही महिन्यांपासून ते मनोरंजनसाठी बेताब आहेत. एका विचलनासाठी. काय करते फिकट गुलाबी दार चांगली विचलितता?

नोहा सेगन: आशेने, आत्ताच आपल्यास आव्हान असलेल्या सर्व गोष्टींबद्दल आणि लोक ज्या कायदेशीररित्या संघर्ष करीत आहेत त्या सर्व गोष्टींबद्दल आणि मी आशा करतो की ते एक चांगले काम करीत आहेत आणि आम्ही सर्व निरोगी आणि निरोगी राहून, मी आशा करतो की आपण जुन्या काळाच्या नियमांशी वागत नाही आहात, ओल्ड वेस्टच्या जादू. मला अगदी अगदी आशा आहे की हा चित्रपट इतका टोकाचा, रानटी, आणि मजेदार आणि वेडा आहे जो लोकांना आज थोडीशी साहसी कार्य करण्यास मदत करू शकेल जी आजच्या सर्व आव्हानांपासून खरोखर दूर आहे. या सध्याच्या जगात. म्हणून मी आशा करतो की आम्ही त्यांना वन्य पेग, कृती आणि मी करतो त्या मूर्खपणाच्या गोष्टींबद्दल आणि चित्रपटात आपण काय करतो याने खरोखर थोडासा मुक्तता देऊ शकतो.

फिकट गुलाबी दार 21 ऑगस्टपासून थिएटरमध्ये, मागणीनुसार आणि डिजिटलवर आरएलजेई चित्रपटSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा