कार्डी बी जोरात टाळ्या वाजवतात वाघ राजा स्टार कॅरोल बेस्किनने असा आरोप केला की तिने तिच्या दिवंगत पती डॉन लुईसची हत्या केली. बेसकीन यांनी कार्डि बी आणि मेगन थे स्टॅलियनच्या त्यांच्या नवीनतम सिंगल “डब्ल्यूएपी” विषयी टीका केली, ज्यात ते थेट वाघांचे वर्णन करतात. कार्डी बीने सुरक्षिततेची खबरदारी घेण्याबद्दल बोलले आहे आणि ते सुरक्षित असल्याची खात्री करण्यासाठी कर्मचा .्यांमार्फत गेले. पॉप स्टार म्हणाला, “आमच्याकडे वाघ आणि बिबट्या होता, परंतु आम्ही तेथे सुरक्षा आणि साथीच्या आजारांमुळे त्यांच्याबरोबर चित्रित केले नाही. आम्ही त्या दृश्यांना एकत्र केले.” बास्किनच्या टिप्पण्यांबद्दल विचारले असता कार्डी बी यांनी हे सांगितले.

“मी गुंतलेली नाही करोल बास्किन त्या वर … जसे, आपल्याला माहित आहे की फक्त हास्यास्पद आहे? अरे देवा. जसे, मुलगी आपण आपल्या गॉडम नव .्याला मारले. “

संबंधित: For माहितीसाठी कॅरोल बेस्किनच्या हरवलेल्या पतीच्या कुटुंबासाठी 100 के पुरस्कार

कॅरोल बेस्किन यांचे दिवंगत पती डॉन लुईस 1997 पासून बेपत्ता आहेत आणि त्यात बरेच लोक आहेत वाघ राजाकोण परदेशी आहे आणि कार्डी बी, बास्किनने त्याला ठार मारले आणि वाघांना खायला घातले यावर विश्वास ठेवून. बेस्किन यांनी अनेक वर्षांपासून हे आरोप फेटाळले आहेत. असे असूनही, जगभरातील मोठ्या मांजरींच्या हक्कांसाठी बुस्किन यांना अद्याप पाऊल ठेवण्यास वेळ मिळाला आहे. “डब्ल्यूएपी” व्हिडिओबद्दल बोलताना तिने नोंदवले की “मांजरी प्रत्यक्षात गायकांसमवेत खोलीत असल्यासारखे दिसत नव्हते.” बास्किनला असे वाटते की शॉट्स फोटोशॉप केले होते.

देखील सह मोठी मांजरी कार्डी बी आणि मेगन थेआ स्टॅलियनसह शारीरिकदृष्ट्या येत नसलेल्या “डब्ल्यूएपी” व्हिडिओमध्ये कॅरोल बेस्किन अद्याप सेटवर प्राणी वापरण्याच्या कल्पनेच्या विरोधात आहे. बास्कीन म्हणतो, “ती प्रतिमा मिळविण्यासाठी आपल्याला हिरव्या स्क्रीनसमोर वाइल्डकट बांधावं लागेल आणि जंगलात असं होत नाही,” बास्किन म्हणतात. “आमच्यासारख्या अभयारण्यांमध्ये असे होऊ शकत नाही जिथे हिरव्या पडद्यापासून बचावासाठी मांजरींकडे भरपूर जागा आहे (किंवा प्रवेश मिळाल्यास आणि त्या सोडवण्यामुळे मरतात).”

कॅरोल बास्किन सुरक्षित सापडलेल्या वातावरणामध्ये म्युझिक व्हिडिओ सेट नसल्याने तिला वाटते की त्यांना काळ्या बाजारात मोठी मांजरी सापडली असतील. “मला सांगा की ते बहुदा मोठ्या मांजरीच्या मुरुमांशी वागतात.” “कदाचित त्यापैकी एक दर्शविला गेला असेल टायगर किंग, मर्डर, मेहेम आणि मॅडनेस, जे स्टुडिओमधील ग्रीन स्क्रीनसमोर क्यू वर उभे राहून मारहाण करतात, थरथरतात आणि भूक मरतात अशा लोकांचे जीवन जगतात. मांजरीसाठी हे कधीही चांगले नाही. “तथापि, बास्किन अद्याप मोठ्या मांजरींच्या हक्कांसाठी लढत आहे, जरी कार्डी बीला वाटत नाही त्यांनी काहीही चूक केली मंचावर.

कॅरोल बेस्कीन असेही म्हणतात की कार्डी बी आणि मेगन थे स्टॅलियनचा व्हिडिओ “श्रीमंत लोकांना पाळीव प्राणी म्हणून वाघ असल्याची कल्पना चकित करते.” असं म्हटल्यावर, वाघ राजा व्हिडिओमध्ये सुरु असलेल्या प्रत्येक गोष्टींबरोबरच मांजरींकडे कोणालाही लक्ष देईल असा ताराचा संशय आहे. तो म्हणाला, “माझा अंदाज असा आहे की बहुतेक लोक दृश्यांमध्ये फोटोशॉप मांजरी पाहणार नाहीत कारण बाकी सर्व काही कामुक आहे.” मूळ कार्डी ब ची मुलाखत घेण्यात आली आयडी. आपण खाली “डब्ल्यूएपी” व्हिडिओ पाहू शकता.

विषय: वाघ राजा, नेटफ्लिक्स, स्ट्रीमिंगSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा