जेम्स गनसाठी नवीनतम लोगो उघडकीस आला आत्महत्या पथक. याव्यतिरिक्त, या महिन्यात तो अधिक माहिती देण्याचे वचन देतो. डीसी फॅन्डम. आज गुनचा th 54 वा वाढदिवस आहे आणि तो डीसी चाहत्यांना उत्साही होण्यासाठी काहीतरी देऊन तो साजरा करीत आहे. दिग्दर्शक बर्‍याचदा सोशल मीडिया वापरकर्ता असतो, जिथे तो चाहत्यांशी वारंवार संवाद साधतो. सरळ अफवा आणि गप्पाटप्पा यांच्या संदर्भात थेट विक्रम नोंदविण्याकरिता गॅनचा हेतू असतो, मग ते थेट कॉलिंगद्वारे किंवा व्यंग्यात्मक टिप्पण्या सोडण्याद्वारे केले जाते.

नवीनतम लोगो पिवळ्या पार्श्वभूमीसह लाल रंगात लिहिलेले आहे, जे कॉमिक बुकसारखे वाटते. आत्महत्या पथक लोगो बुलेट होलने भरलेला आहे आणि तोडण्याची चिन्हे दर्शवितो. जेम्स तोफ सर्व वेगवेगळ्या भाषांमध्ये लोगो देखील सामायिक केला. तो लिहितो, “आत्महत्या पथक कार्यसंघाने आज माझ्या वाढदिवसासाठी मला या आश्चर्यकारक नवीन अधिकृत शीर्षकावरील उपचार दिले. आणि 22 ऑगस्टला डीसीफॅनडॉम डॉट कॉमवर तुम्हाला आणि कलाकारांना माझ्याकडे बरेच काही दर्शवायचे आहे. तिथे भेटू! “

संबंधित: सुसाइड स्क्वॉड गन कट, व्हाट्स कमिंग टू थिएटर्स प्रॉमिस डायरेक्टर

निर्मितीच्या नंतरच्या टप्प्यात जेम्स गनबरोबर काम करणे कठीण झाले आहे आत्महत्या पथक मार्चपासून. जग बंद होण्यापूर्वी मुख्य छायाचित्रण पूर्ण केल्याचे तो पूर्णपणे भाग्यवान आहे आणि घरोघरी चित्रपटात काम करण्यास सक्षम असण्याची लक्झरी आहे. असे म्हणत, बर्‍याच जणांना आशा होती की सॅन डिएगो कॉमिक-कॉन जिथे पहिला टीझर सोडला जाईल तिथे होईल, परंतु डीसीने ऑगस्टमधील उत्तरार्धात स्वत: चा कार्यक्रम जाहीर केल्यावर आशा धुतल्या. आता, डीसी चाहते गन करतील अशी आशा आहे डीसी फॅन्डमकडे माल वितरित करा, जे खूप चांगले असू शकते.

या व्यतिरिक्त आत्महत्या पथक, जेम्स गन क्षितिजवरील गॅलेक्सी 3 चे पालक देखील आहेत. पटकथा थोड्या काळासाठी संपुष्टात आणली गेली आहे आणि दीर्घ-प्रतीक्षा केलेला सिक्वेल विलंब न करता उत्पादन सुरू करण्यास सक्षम असेल. उत्पादन कधी सुरू होणार आहे याची आम्हाला कल्पना नाही, परंतु गन यांनी अलीकडेच मार्वल सिनेमॅटिक युनिव्हर्सच्या चाहत्यांना सांगितले की या लिखाणापर्यंत यापुढे विलंब होणार नाही. हा चित्रपट आगाऊ असायला हवा होता आणि असायला हवा होता, पण डिस्नेने गनला 2018 मध्ये परत काढून टाकले. असा विश्वास आहे की याक्षणी सर्व काही अगदी समान असेल.

आत्महत्या पथक प्रेरणेसाठी कॉमिक पुस्तकांकडे परत जात आहे. जेम्स गन कॉमिक्सचा एक प्रचंड चाहता आहे आणि त्याने असे चित्रपटाचे आश्वासन दिले आहे जे सर्व काही केल्या आणि केले जाईल तेव्हा दर्शवेल. त्यांनी एक टन चरित्र असलेली एक जाड कास्ट सादर केली आहे, त्यातील काही अद्याप अधिकृतपणे ओळखले गेले नाहीत. बहुतेक माहिती गुंडाळण्यात येत असल्याने गनला एमसीयू शिबिरापासून डीसी आणि वॉर्नर ब्रदर्सकडे काही रहस्ये ठेवण्याचा अनुभव मिळाला आहे. आपण नवीनतम लोगो पाहू शकता आत्महत्या पथक अप धन्यवाद जेम्स गनचे इन्स्टाग्राम लेखा

विषय: आत्महत्या पथक 2, आत्महत्या पथक

Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा