सिल्व्हरिया क्रूझ ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझर्सच्या विपणन केंद्राने विपणन संसाधने आणि विक्री साधने यांचे ऑनलाइन संच अद्यतनित केले. अमेरिका आणि कॅनडा, ब्रिटन आणि आयर्लंड आणि ऑस्ट्रेलिया आणि न्यूझीलंड मधील बाजारपेठांमध्ये विस्तारित सिल्वरसियाचे मार्केटींग सेंट्रल प्रथमच युरोप, लॅटिन अमेरिका, आशिया, मध्य पूर्व आणि आफ्रिका ओलांडून आणले जात आहे.

ऑगमेंटेड मार्केटिंग सेंट्रल सर्व विपणन गरजांसाठी एक स्टॉप शॉप प्रदान करते. यात विपणन मालमत्तेच्या मजबूत यादीमध्ये सुलभ प्रवेश, जलद लोडिंगच्या वेळेसाठी ऑप्टिमाइझ केलेले वेब पृष्ठांसह प्रवासी सल्लागारांना उपलब्ध नवीनतम प्रोत्साहन आणि भाडे यांचा समावेश आहे.

विपणन सेंट्रल सिल्व्हेरियाच्या ट्रॅव्हल प्रोफेशनल सेंटरमध्ये आहे. विपणन केंद्र प्रवासी सल्लागारांना प्रभावी मोहिम तयार करण्यास सक्षम करते ज्यात उच्च प्रभाव, सानुकूल करण्यायोग्य विपणन सामग्री असते. यात ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझर ग्राहकांच्या आवडीनुसार 10 पर्यंत सिलीव्हर इटिनेनेरीज हायलाइट करण्यासाठी तयार करू शकणारे एकल आणि मल्टी-व्हॉईस फुले समाविष्ट करतात; सिल्व्हरियाची प्री-मेड वेब बॅनर, जी डिजिटल रहदारी आणि ड्राइव्हची मागणी वाढवतात; एजन्सी लोगो, संपर्क माहिती आणि क्रियात कॉलसह वैयक्तिकृत केले जाऊ शकणारे प्रचारात्मक उड्डाण करणारे; आणि ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझर्सच्या सिल्व्हरसिया-ब्रांडेड प्रोग्रामला आमंत्रण.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

अतिरिक्त सामग्रीमध्ये सिल्व्हरसियाची नवीनतम माहितीपत्रक, डेस्टिनेशन टूलकिट समाविष्ट आहे, ज्याचा उपयोग गंतव्य-आधारित मोहिम तयार करण्यासाठी आणि व्यवसाय तयार करण्यासाठी डिझाइन केलेली साधने विक्री करण्यासाठी आणि सल्लागारांची कौशल्ये सुधारण्यासाठी केला जाऊ शकतो. ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझर्स सिल्व्हेरियाची चित्रे, व्हिडिओ आणि लोगो ब्राउझ आणि द्रुतपणे डाउनलोड करू शकतात; सध्याच्या अनन्य ऑफर पहा; कंपनीच्या प्रेस विज्ञप्तिपर्यंत पोहोच; सिल्वेरियाच्या ट्रॅव्हल ब्लॉग, डिस्कवर वर प्रेरणादायक लेख वाचा; आणि सिल्व्हेशिया विक्री समर्थन कार्यसंघाशी कनेक्ट व्हा.

ट्रॅव्हल सल्लागारांना गुंतवून ठेवण्यासाठी आणि माहिती देण्यासाठी डिझाइन केलेल्या सिल्व्हियाच्या जागतिक विक्री व विपणन कार्यसंघाकडून साप्ताहिक व्हिडिओंची नवीन मालिका, सेंट्रल प्लॅटफॉर्म क्रूझ लाइनने “व्हर्च्युअल व्हिजिट” लाँच केल्यानंतर सिल्व्हेरियाचे वर्धित विपणन होते. गेले आहे व्हिडिओ डेव्हलपमेंट्स आणि प्रोजेक्ट डेव्हलपमेंट्स आणि पुढाकारांपर्यंत उत्पादनांमध्ये विकास आणि गंतव्य अंतर्दृष्टीपासून सिल्व्हरियामधील प्रमुख घडामोडींवर प्रकाश टाकतात.

सल्लागार वर्धित विपणन केंद्रात लॉग इन करू शकतात my.silversea.com. अतिरिक्त माहितीची आवश्यकता असलेले प्रवासी सल्लागार 1-800-722-9955 वर कॉल करून सिल्व्हेरेशिया सेल्स सपोर्ट टीमशी संपर्क साधू शकतात.

संबंधित लेख

आयकॉनिक युरोपियन शहरांमध्ये रात्ररात्र महासागर प्रवास

रॉयल कॅरिबियन समूहाने सिल्व्हरिया क्रूझची संपूर्ण मालकी घेतली

वायकिंगने 2021-2022 वर्ल्ड क्रूजची घोषणा केली

सिल्वेरेशियाला सिल्व्हर मूळची वितरण प्राप्त होते

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा