शिखर धवनने आपल्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर मुलगा जोरावारसोबत आणखी एक चित्र शेअर केले आहे.. इंस्टाग्राम


भारतीय फलंदाज शिखर धवन तिच्या चाहत्यांसाठी तिच्या आयुष्यातील मनोरंजक क्षण सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर सामायिक करण्याची संधी कधीही विसरू नका. शिखर धवन बहुतेक वेळा मुलगा जोरावर यांच्यासह घरी मजा करताना दिसला. इन्स्टाग्रामवर आपल्या ताज्या पोस्टमध्ये शिखर धवन यांनी झोरावारसोबत एक छायाचित्र शेअर केले असून त्यात तो आपल्या मुलाला बेडवरुन काढण्याचा प्रयत्न करताना दिसू शकतो. शिखर धवन यांनी आपल्या पोस्टच्या कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “झोवारला दररोज बिछान्यातून बाहेर काढणे ही सर्वात कठीण गोष्ट आहे. परंतु नंतर असे क्षण येतात”.

गेल्या आठवड्यात, शिखर धवन जोरावारबरोबर स्वत: चा एक गमतीशीर फोटो शेअर केला होता जिथे दोघेही बनावट नाकांच्या अंगठी परिधान करतांना दिसतील. डाव्या हाताच्या फलंदाजाची पत्नीही या चित्राच्या पार्श्वभूमीवर दिसली.

ऑस्ट्रेलियाच्या भारत दौ since्यापासून कृतीतून बाहेर पडलेला शिखर धवन पुढील १th व्या आवृत्तीत दिसणार आहे इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) भारतीय क्रिकेट नियामक मंडळ (बीसीसीआय) लवकरच यंदाचा आयपीएल युएईमध्ये होण्याची तयारी करीत आहे. लवकरच रोखीने श्रीमंत लीगचे अंतिम वेळापत्रक होईल.

बढती दिली

यंदाच्या आयपीएलमध्ये डावखुरा फलंदाज दिल्लीच्या राजधानीसाठी खेळेल. आयपीएलच्या २०१ edition च्या आवृत्तीनंतर शिखर धवन सनरायझर्स हैदराबादहून दिल्लीच्या राजधानीत गेले.

2019 मध्ये, शिखर धवनने दिल्ली राजधानीसाठी 16 सामन्यांमध्ये भाग घेतला आणि 34.73 च्या सरासरीने आणि 135.67 च्या स्ट्राइक रेटने 521 धावा केल्या. धवनने आयपीएल कारकिर्दीत आत्तापर्यंत १9 matches सामने खेळले असून ,,579 runs धावा केल्या.

या लेखात नमूद केलेले विषय

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा