तीन भिन्न उष्णदेशीय वादळ अमेरिका आणि कॅरिबियनच्या अनुषंगाने येत आहेत राष्ट्रीय चक्रीवादळ केंद्र (एनएचसी)

उष्णकटिबंधीय औदासिन्य आठ मेक्सिकोच्या आखातीमध्ये स्थित आहे. बळकट होण्याची अपेक्षा आहे आणि उष्णकटिबंधीय वादळ घड्याळ प्रभावीत आहे जेथे टेक्सास किनारपट्टीच्या भागात उष्णदेशीय वादळ-शक्ती वारे आणू शकेल. आखाती समुद्राच्या किनारपट्टीवर लुझियानापासून ते टेक्सासच्या खालच्या किना to्यापर्यंत जोरदार पाऊस पडेल, अशी अपेक्षा आहे. एनएचसीच्या मते, हे पाऊस, फ्लॅश पूर आणि लहान नदीच्या पुरामुळे असू शकतात. शुक्रवारी हे वादळ किना hit्यावर येण्याची शक्यता आहे.

दक्षिण अमेरिकेच्या किनारपट्टीवर, कॅरिबियनच्या माध्यमातून महासागराच्या उत्तरेकडील किनारपट्टीवर उष्णकटिबंधीय वादळ गोंझालो आहे. एनएचसीच्या मते, या शनिवार व रविवारच्या दक्षिणेकडील विंडवर्ड आयलँड्सच्या काही भागात वादळ वारा आणि पाऊस यांच्या परिणामाचा धोका वाढला आहे; तथापि, गोंझालो जेव्हा या बेटांना भेट देईल तेव्हा किती मजबूत होईल याविषयी निश्चित अनिश्चितता आहे. ही अनिश्चितता असूनही, वादळाची परिस्थिती शक्य आहे आणि बार्बाडोस आणि सेंट व्हिन्सेंट आणि ग्रेनेडाइन्ससाठी वादळ घड्याळ सध्या प्रभावी आहे. इतर बेटांसाठी अतिरिक्त घड्याळे गुरुवारी नंतर आवश्यक असू शकतात. शनिवारी सकाळी हे वादळ जवळील बेटांवर पोहोचेल.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

पॅसिफिकमध्ये चक्रीवादळ डग्लसने या शनिवार व रविवार हवाईयन बेटांच्या जवळपास किंवा जवळ जाण्याची शक्यता वर्तविली आहे आणि जोरदार वारा, धोकादायक सर्फ आणि मुसळधार पावसामुळे राज्याच्या काही भागात परिणाम होण्याची शक्यता वाढली आहे. हे वादळ कदाचित शनिवारी संध्याकाळी बेटांवर पोहोचेल.

हा लेख मूळतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

मॅथ्यू अपचर्च “व्हर्च्युअल व्हर्च्युओसो,” सीओव्हीडी -१ and more आणि अधिक वर

हिवाळ्यात नवीन व्हिला-रिसॉर्ट उघडण्यासाठी बीच एन्क्लेव्ह टर्क्स आणि कैकोस

वायकिंगने 2021-2022 वर्ल्ड क्रूजची घोषणा केली

क्रिस्टलने क्रिस्टल क्लीन + प्रोटोकॉल फॉर पीस, सिंफनीचे अनावरण केले

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा