लक्झरी व्हिला-रिसॉर्ट ब्रांड आणि ऑपरेटर बीच एन्क्लेव्ह टर्क्स आणि कैकोस आपले तिसरे गंतव्य उघडण्याची घोषणा केली आहे. या डिसेंबरमध्ये पदार्पण करीत, बीच एन्क्लेवमध्ये ग्रेस बे मधील ग्रेस बे बीच त्याच्या स्थानावरून समुद्रकिनारी 10 खाजगी, स्वतंत्र व्हिला आणि समुद्राची दृश्ये दिसतील. बीच एन्क्लेव्हच्या मते, आगमनामुळे एका दशकापेक्षा अधिक काळातील ग्रेस बेमधील नवीन नवीन-बिल्ड प्रकल्प पूर्ण झाल्याचे चिन्ह आहे.

बीच एन्क्लेव्ह ग्रेस बे 10 एकरात पसरलेल्या द्वारभावी समुदायामध्ये स्थित आहे, प्रत्येक विलासाठी संपूर्ण एकर जागा प्रदान करते. चार बीच फ्रंट व्हिलामध्ये प्रत्येकी 100 फूट खासगी बीच आहे, अतिरिक्त 100 फूट विस्तार विशेषतः सहा, सी-व्ह्यू व्हिलासाठी राखीव आहे.

प्रवेश द्वारित खासगी ड्राइव्हद्वारे आहे, रिसेप्शनमधून बाहेर पडून जिथून प्रत्येक अंतर्गत व्हिलाकडे दोन अंतर्गत रस्ते जातात. दीड एकर क्षेत्राच्या बागेत या मालमत्तेच्या मध्यभागी वसलेले आहे, ज्यात याव्यतिरिक्त ओपन-एअर योग मंडप आणि एक वेगळा बीच क्लब आहे, जेथे बीच एन्क्लेव कार्यसंघ रहिवासी आणि अतिथींना पूर्णपणे सेवा देते.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

प्रत्येक व्हिला गार्डन आणि उष्णकटिबंधीय लँडस्केपींग दरम्यान सेट केले आहे. 6,300 ते 10,000 चौरस फूट क्षेत्रांपर्यंत पसरलेल्या या गुणधर्मांमध्ये ओपन राहण्याची जागा दर्शविली जाते, ज्यामध्ये ग्लास सरकणारे दरवाजे खाजगी अनंत-धार पूल, आउटडोअर शॉवर आणि मल्टिपल टेरेस आणि अल फ्रेस्को जेवणाचे डेक आहेत. येथे एक मुक्त-स्वयंपाकघर आणि समुद्री-चेहरा असलेला मास्टर सूट देखील आहे.

इन-व्हिला स्पा सेवा, एक फिटनेस सेंटर आणि बास्केटबॉल, टेनिस आणि बोकोस कोर्ट तसेच मुलांचा क्लब. अतिथी योग, स्नोर्कलिंग, स्टँड-अप पॅडल बोर्डिंग, कायकिंग आणि पतंगबोर्ड यासारख्या इतर मालमत्ता क्रियांचा आनंद घेऊ शकतात. खाजगी शेफ जगभरातील उत्तम जेवणाचे रेस्टॉरंटमध्ये आढळणार्‍या इन-व्हिला जेवणाचे अनुभव तयार करण्यासाठी उपलब्ध आहेत.

टीपः खाजगी विमानाने टर्क्स आणि केकोस येथे जाणा ,्यांसाठी, बीक एन्क्लेव्हने रनवे-टू-व्हिला प्रोग्राम तयार करण्यासाठी प्रोव्हो एअर सेंटर एफबीओबरोबर भागीदारी केली आहे. अतिथींना त्यांच्या वैयक्तिक बटलरद्वारे टार्माकवर भेट दिली जाते, जे कस्टम आणि इमिग्रेशन दस्तऐवजीकरण आणि क्लिअरन्स हाताळतील. पूर्ण झाल्यावर, अतिथी थेट व्हिलामध्ये दाखल केल्या जातात.

आरक्षण + 1-649-231-0338 वर कॉल करून किंवा ईमेलद्वारे केले जाऊ शकते [email protected]

संबंधित लेख

टर्क्स आणि कॅकोस नावे प्रवासाची आवश्यकता; 22 जुलै रोजी पुन्हा उघडले

लक्झरी हॉटेल्स स्ट्रीट बर्थ मध्ये, आंतरराष्ट्रीय पाहुण्यांसाठी व्हिला रोपेन

विवादास्पद व्हिलासह पॅरामाउंट बिझिनेस जेट पार्टनर

१rial ऑगस्टपासून ट्रायल क्लब आंतरराष्ट्रीय पाहुण्यांसाठी खुला आहे

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा