जर्गेन क्लोप म्हणाले की, लिव्हरपूलने त्याला तासन्तास मोजताच मंगळवारी ख्रिसमसच्या पूर्वसंध्यासारखे वाटत होते 30 वर्षांच्या प्रतीक्षेनंतर प्रीमियर लीग ट्रॉफी लिफ्ट करा. बुधवारी चेल्सीविरुध्द झालेल्या चकमकीनंतर रेड्स एनफिल्डवरील कॉप स्टँडवर ट्रॉफी उंचावतील. “हे ख्रिसमससारखे आहे,” जर्मन व्यवस्थापक म्हणाला. “जर आपणास आधीच माहित असेल की आपल्याकडे एखादी विशिष्ट विद्युतप्रवाह आहे, तर तरीही उत्साह आहे. आम्ही याबद्दल खूप उत्सुक आहोत. मी कधीही स्पर्श केला नाही प्रीमियर लीग ट्रॉफी पूर्वीसारखी नव्हती जी विशेष असेल. “

कोरोनोव्हायरस साथीच्या रोगामुळे आणि क्लोपच्या समर्थकांनी घरीच राहण्याची विनंती केली. गेल्या महिन्यात Anनफिल्ड आणि लिव्हरपूल सिटी सेंटरमध्ये झालेल्या जेतेपदामुळे त्यांचे जेतेपद पटकावल्यानंतर स्टेडियमवर चाहत्यांशिवाय स्टेडियम स्टेडियमवर साजरा होईल.

मॅचचेस्टर सिटीच्या चेल्सी येथे झालेल्या पराभवामुळे रेस संपली – क्लोपला त्याच्या खेळाडूंना स्टेडियममध्ये उत्सव साकारण्याची संधी मिळेल याचा आनंद वाटतो.

ते म्हणाले, “क्लबमधील प्रत्येकजण याकरिता खूप परिश्रम घेत आहे, म्हणून हे स्टेडियममध्येच असले पाहिजे.”

“व्यावसायिक आयुष्यातून (हे होईल) माझ्या आयुष्यातील 100 टक्के महान दिवसांपैकी या ट्रॉफीवर आपले हात आहेत की प्रत्येकजण इतका वेळ वाट पाहत होता आणि दोन किंवा तीन वर्षांपूर्वी कोणालाही ते आमच्यासाठी वाटत नव्हतं. शक्य होईल.

“हा एक मैलाचा दगड आहे, तो एक अतिशय महत्वाचा दिवस आहे परंतु आपल्यासाठी शेवटचा नाही.”

अंतिम दोन सामन्यांमधून विजय मिळाल्यामुळे चेल्सीला अधिक गुण मिळवण्यासाठी अ‍ॅनफिल्डच्या सहलीमुळे पुढील सत्रात चॅम्पियन्स लीग फुटबॉल सुरक्षित होईल.

ब्लूज प्रीमियर लीगमधील प्रीमियर क्लबपैकी एक आहे, जे लिव्हरपूलची अंतर टेबलच्या वरच्या बाजूला पार करण्यासाठी प्रयत्न करण्यासाठी हस्तांतरण बाजारपेठेत खर्च करतात.

टिमो वर्नर चेल्सीमध्ये सामील होतील पुढच्या हंगामात या रोगाचा प्रादुर्भाव होण्यापूर्वी जर्मन आंतरराष्ट्रीय लिव्हरपूलची आवड असूनही क्लोप यांना त्याच्या बदलीच्या योजनांचा पुन्हा विचार करण्यास भाग पाडले.

क्लोप म्हणाला, “मी माझ्या पथकाशी पूर्णपणे आनंदी आहे. ते म्हणाले, “आम्हाला असे नाही (खेळाडूंवर स्वाक्षरी करणे) पाहिजे आहे, परंतु आम्ही योग्य निर्णय घेण्याचा प्रयत्न करतो,” तो म्हणाला.

बढती दिली

“कोविड आले आणि त्याने पुन्हा परिस्थिती बदलली. जगातील कोणत्याही व्यवसायासाठी हे चांगले नाही तर फुटबॉलसाठीदेखील चांगले आहे. असे नाही की आपण सुधारू शकत नाही, आपण जे शक्य आहे तेच करतो. आणि आम्ही जे सक्षम आहोत ते तेच आहे. ” एवढंच.

“आम्हाला ते तयार करावे लागले आणि त्या काळाची गरज आहे. हा खर्च करण्याविषयी नाही, तर ती योग्य संघ बनण्याविषयी आहे. आमच्याकडे पैसे असल्यास किंवा आवश्यक असल्यास आम्ही खरेदी करू शकतो. जर ते असेल तर आमच्याकडून एक गोष्टही नाही, म्हणून आम्ही देखील करतो. “

या लेखात नमूद केलेले विषय

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा