SHA कल्याण क्लिनिक अ‍ॅलिसेंटमध्ये स्पेनने (वलेन्सियाच्या दक्षिणेस सुमारे 90 मिनिटांनी) आपल्या पाहुण्यांचे आरोग्य, सुरक्षा आणि शांतता राखण्यासाठी नवीन उपायांची घोषणा केली. 22 जुलै रोजी पुन्हा उघडल्यानंतर, एसएए अतिरिक्त शुल्क न घेता एक व्यापक “एसएचए विमा” देईल. अतिथींनी मुक्काम केल्यापासून त्यांच्या सेवा समाप्त होईपर्यंत ही सेवा सक्रिय असेल.

विम्यात समाविष्ट आहेः

  • वैद्यकीय आणि आरोग्य सेवा, ज्यात कॉव्हीड -१ ((कोरोनाव्हायरस) त्यांच्या निवासस्थानाच्या संसर्गासह आहे, आगमन झाल्यावर सकारात्मक चाचणी घ्यावी
  • जखमी किंवा आजारी रूग्ण किंवा आरोग्य सेवेच्या परताव्याचे संपूर्ण कव्हरेज
  • वैद्यकीय अलग ठेवण्यामुळे प्रदीर्घ खर्च
  • न वापरलेल्या सेवांचे नुकसान
  • वैद्यकीय दूरसंचार सेवेची शक्यता
  • सुट्टी घेतलेली भरपाई घेतली नाही

हा विमा नुकतीच जाहीर करण्यात आलेल्या विविध प्रकारच्या उपाययोजनांच्या व्यतिरिक्त आहे, ज्यात रोगप्रतिकारक यंत्रणा मजबूत करण्यासाठी हेल्थ पॅक, अतिनील तंत्रज्ञान आणि सर्व खोल्या व जागा निर्जंतुक करणे, औष्णिक कॅमे to्यांचा प्रवेश पॉईंट्स आणि बरेच काही सुनिश्चित करण्यासाठी रॅपिड क्लीनिंग प्रोटोकॉल समाविष्ट केले आहेत.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

लक्षणांची उपस्थिती किंवा संसर्गाची शक्यता यावर अवलंबून अतिथींना एसएचएला पोचण्यापूर्वी सीओव्हीआयडी -१ PC पीसीआर किंवा आयजीएम / आयजीजी चाचणी घेणे आवश्यक आहे. अतिथी SHA वर येताच त्यांना वैद्यकीय तपासणी केली जाईल, ज्यात आता प्रतिजैविक चाचणी (आयजीएम / आयजीजी) असेल. याव्यतिरिक्त, कामावर परत जाण्यापूर्वी सर्व कर्मचार्‍यांची चाचणी करणे आवश्यक आहे. पाहुण्यांना हेल्थ किटही देण्यात येईल, ज्यात फेस मास्क, जंतुनाशक हँड जेल आणि ग्लोव्हज आहेत.

हे जाणून घेणे चांगले: या वर्षी सर्व मुक्काम अतिथींच्या रोगप्रतिकारक शक्तीच्या सद्य स्थितीचे मूल्यांकन करण्यासाठी इम्यूनोथेरपी सल्लामसलत आणि लिम्फोसाइट प्रोफाइल समाविष्ट आहे. एसएएचएने स्टेम-सेल थेरपी, इन्फ्रा-रेड हीट, इष्टतम विद्युत चुंबकीय शिल्लक, ओझोन ट्रीटमेंट, व्हिटॅमिन सी मेगाडोरेस, स्ट्रेस मॅनेजमेंट सेशन्स, इम्युनोसेसेन्स प्रोफाइलिंग यासह रोगप्रतिकारक शक्ती वाढविण्यासाठी उपचारपद्धती विकसित व वर्धित केल्या आहेत. सेल पुनर्जन्मनात अधिक समाविष्ट आहे. . याव्यतिरिक्त, वेलनेस क्लिनिकने एक विशेषतः तयार केलेली रोगप्रतिकारक प्रणाली विकसित केली आहे जी सर्वात प्रभावी थेरपीचे संयोजन मजबूत करते.

संबंधित लेख

कोविड -१ कल्याणच्या इच्छेला गती कशी देईल

26 जून रोजी इटाझारो अ‍ॅग्रोटुरिझमो हॉटेल रोपेन्स

प्रत्येक मार्गदर्शित सुट्टीवर टीटीसी हा “वेलबिंग डायरेक्टर” असतो

कोमो शंबाला डिजिटल वेलनेस कंपेनियन डेब्यूस

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा