वॉल्ट डिस्ने वर्ल्डने परत व्हिडिओचे स्वागत केले हॉरर मेकओव्हर दिले आहेत. ऑर्लॅंडो, फ्लोरिडा थीम पार्क मार्चपासून प्रथमच दरवाजे उघडत आहे, परंतु प्रत्येकजण लवकरच परत येण्याच्या कल्पनेवर विकला जात नाही. फ्लोरिडासह देशभरात अजूनही प्रकरणे पसरली आहेत, जेथे रुग्णालये जास्त प्रमाणात आहेत, ज्यामुळे काहीजण डिस्ने वर्ल्डची सहल थोड्या भयानक वाटतात. या आठवड्याच्या सुरूवातीस डिस्नेने पुन्हा एकदा त्याचे व्हिडिओ रिलीज केले आणि आता स्टॅनले कुब्रिकने केलेल्या भयानक स्कोरसह तो प्रसिद्ध झाला आहे. चकाकलेला, एक कलाकार धन्यवाद.

व्हेन्डी कार्लोस आणि रचेल अल्किंड यांचा मूळ गुण घेण्याची जबाबदारी नेल्सन कारवाजल ही कलाकार आहे चकाकलेला आणि ते डिस्ने वर्ल्डच्या वेलकम बॅक व्हिडिओवर ठेवले. मूळ आवृत्ती गोष्टींना उत्साह देणारी व सकारात्मक ठेवत असताना, नवीन आवृत्ती अशुभ आहे आणि थीम पार्कमध्ये परत जाण्याबद्दल किती लोकांना वाटते हे बसेल. असे म्हटल्यामुळे असे बरेच लोक आहेत जे पुन्हा पार्कमध्ये येण्यास खूप उत्सुक आहेत.

संबंधित: या शनिवार व रविवार पुन्हा सुरू होणार्‍या डिस्ने वर्ल्ड शेअर्समध्ये आपले स्वागत आहे

वॉल्ट डिस्ने वर्ल्ड हे उद्या 11 जुलै रोजी त्याचे दरवाजे उघडेल. अनाहैम, कॅलिफोर्निया पार्कची अधिकृत उघडण्याची तारीख नाही, परंतु त्यांनी या आठवड्याच्या सुरुवातीस त्यांचे डाउनटाउन डिस्ने परिसर उघडला आणि त्याकडे जाण्यासाठी मोठ्या रेषा आहेत, जरी ते तांत्रिकदृष्ट्या थीम पार्कचा भाग नाही. आहे. ती गर्दी पाहताना हे लक्षात घेणे सोपे आहे की वॉल्ट डिस्ने वर्ल्डला या आठवड्यात लोकांना पार्कमध्ये घेऊन जाण्यास काहीच अडचण होणार नाही. डिस्नेलँड आणि कॅलिफोर्निया अ‍ॅडव्हेंचर जेव्हा ते पुन्हा उघडतात तेव्हा असेच म्हटले जाऊ शकते.

बघूनही चकाकलेला वॉल्ट डिस्ने वर्ल्डच्या पुन्हा उघडण्याच्या व्हिडिओची आवृत्ती, लोक अजूनही पार्कला भेट देऊ इच्छित आहेत. फ्लोरिडाचे गव्हर्नर रॉन डीसॅन्टिस यांना विश्वास आहे की या शनिवार व रविवारमध्ये डिस्ने वर्ल्ड पूर्णपणे सुरक्षित असेल. “डिस्ने“तेथे एक सुरक्षित वातावरण असेल यावर मला शंका नाही,” राज्यपाल म्हणाले. ” मला वाटते की आपण हा प्रसार कोठे पाहण्यास प्रारंभ केला आहे हे फक्त सामाजिक परिस्थितीत आहे जेथे लोक त्यांचे रक्षण करतात. सहसा खाजगी पार्टी किंवा असे काहीतरी असते. “हे सर्व कसे कार्य करते हे पाहणे फार रोचक असेल आणि बर्‍याच लोक परिस्थितीवर लक्ष ठेवतील.

या शनिवार व रविवार मध्ये वॉल्ट डिस्ने वर्ल्डमध्ये पोहोचण्यासाठी पाहुण्यांना त्यांचे तापमान तपासावे लागेल. अत्यंत उंच तापमान असलेल्या अभ्यागतांना उद्यानात प्रवेश करण्यास परवानगी दिली जाणार नाही. एकदा उद्यानासाठी तयार झाल्यानंतर, सर्व पाहुण्यांना नेहमी मुखवटे घालावे लागतील सुरक्षित सामाजिक अंतर प्रोटोकॉलचा सराव करत आहे त्याच वेळी. गर्दीचा आकार कमी ठेवण्याच्या प्रयत्नात, थीम पार्क दररोज काही विशिष्ट पाहुण्यांना अनुमती देईल, जे उद्यानात नेहमीपेक्षा किंचित कठिण असेल. आपण पाहू शकता चकाकलेला उपरोक्त व्हिडिओ पुन्हा उघडणे, धन्यवाद नेल्सन कारवाजल यांचे ट्विटर लेखा

विषय: डिस्नेलँड, डिस्ने

Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा