एक आव्हानात्मक आर्थिक युग आणि जागतिक बाजारपेठ असूनही, रॉयल कॅरिबियन समूहाने (आरसीएल) या आठवड्यात “पूर्ण गळचेपी” लावली आणि क्लासिक आणि मोहीम जहाज दोन्ही चालविणार्‍या आयकॉनिक अल्ट्रा-लक्झरी ब्रँड सिल्वरिया क्रूझचे उर्वरित सर्व समभाग विकत घेतले. आहे.

आरसीएलने सिल्व्हेरियात 67 टक्के हिस्सा विकत घेतल्याच्या दोन वर्षानंतर, सिल्व्हेरियाने संपूर्ण मालकी हक्क सोडण्यास नकार दिला. जुलै 2018 मध्ये या कारवाईमुळे रॉयल कॅरिबियन समूहाने (त्या वेळी रॉयल कॅरिबियन क्रूझ लिमिटेड असे म्हटले होते) जे हवे होते ते दिले: लक्झरी आणि मोहीम जलपर्यटन क्षेत्रात जलद प्रवेश एखाद्या सुप्रसिद्ध ब्रँडद्वारे झाला आहे जो आधीच पाण्यात जहाजे आहे आणि यशस्वी ऑपरेशन झाले.

या आठवड्यात, रॉयल कॅरिबियन समूहाने हेरिटेज क्रूझ होल्डिंग लिमिटेड यांच्याकडे असलेल्या सिल्व्हरसियामधील उर्वरित एक तृतीयांश भाग खरेदी करून 100 टक्के मालकी घेतली. रॉयल कॅरिबियन समूहाच्या साधारण साधारण 2.5 टक्क्यांचे प्रतिनिधित्व करणारे 5.2 दशलक्ष शेअर्स वापरण्यासाठी ही विक्री देण्यात आली. आरसीएल एकूण सामान्य स्टॉक

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

रॉयल कॅरिबियन ग्रुप आता पूर्णपणे चार मुख्य ब्रँडच्या मालकीचे आहे आणि त्यांचे संचालन करीत आहे: अझमारा, सेलिब्रिटी क्रूझ, रॉयल कॅरिबियन आंतरराष्ट्रीय आणि सिल्व्हरिया क्रूझ.

याव्यतिरिक्त, रॉयल कॅरिबियन समूहाची टीयूआय ग्रुपमध्ये 50 टक्के हिस्सा आहे, ज्याने हापॅग-लॉयड क्रूझ खरेदी केली, हा एक लक्झरी ब्रँड आहे जो जर्मन-भाषिक आणि इंग्रजी भाषेतील दोन्ही बाजाराची सेवा देत आहे.

आरसीएलसाठी उत्तम फिट

“सिल्व्हरिया हा आमच्या कंपनीसाठी पहिल्या दिवसापासून एक चांगला तंदुरुस्त आहे,” तो म्हणाला रिचर्ड फेन, रॉयल कॅरिबियन समूहाचे अध्यक्ष आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी. “दोन संघटनांच्या संस्कृती कर्णमधुर असल्याचे सिद्ध झाले आहे आणि पाहुण्यांनी या संयोजनाला अनुकूल प्रतिसाद दिला आहे.”

ज्याच्या वडिलांनी लक्झरी क्रूझ कंपनीची स्थापना केली होती, मॅनफ्रेडि लेफेबव्हरे डी ओव्हिडिओ हे सिल्व्हरियाचे अध्यक्ष म्हणून कायम राहतील आणि रॉबर्टो मार्टिनोली या ब्रँडचे अध्यक्ष आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी असतील.

“मॅनफ्रेडी आणि रॉबर्टो यांनी आमच्या कंपनीत एक नवीन दृष्टीकोन आणला आहे, तसेच त्यांच्या ब्रँडच्या अनोख्या प्रेक्षकांचे सखोल ज्ञान”, फेन यांनी सांगितले. “त्याचे कौशल्य – आणि मानफ्रेडची अपात्र शैली – भविष्यात सिल्वेरिया वाढविण्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावत राहील.”

लेव्हरच्या दृष्टिकोनातून: “आमच्या कंपन्यांचे संयोजन मला अपेक्षित असलेले सर्वकाही आहे. रॉयल कॅरिबियन समूहाची कौशल्ये आणि संसाधने आम्हाला वाढण्यास आणि भरभराट करण्यास मदत करतात. आम्ही जलपर्यटनाच्या उज्ज्वल भविष्याबद्दलचे मत सामायिक केले आहे. आहेत, आणि मी असण्याची अपेक्षा करतो. व्यापक रॉयल कॅरिबियन समूहाचा भागधारक. “

“रॉयल कॅरिबियन समूहाच्या अविश्वसनीय संसाधनांमुळे आणि कौशल्यामुळे, सिल्व्हरियास वाढतात आणि भरभराट होतील,” मार्टिनोली म्हणाले. “मोहिमेतील अल्ट्रा ड्राइव्ह आणि बिनविरोध नेतृत्व करण्यासाठी आमच्या अभियानाची आजची एक महत्त्वाची पायरी आहे.”

रॉयल कॅरेबियन गट एकत्रितपणे 10 जुलै 2020 पर्यंत 63 अतिरिक्त ऑर्डरसह जहाजे चालवित आहेत.

हा लेख मूळतः वर आला www.travelagentcentral.com.

संबंधित लेख

सिल्वेरेशियाला सिल्व्हर मूळची वितरण प्राप्त होते

शिप बिल्डर्स म्हणून सीनिक ग्रुपमधील एमकेएम याट्सचे अधिकृतपणे स्वागत झाले

नवीन स्मॉल-नौका मोहिमेची कंपनी, कॉन्टिकी, ही गडी बाद होण्याचा क्रम विक्री करा

सीबोर्न नेम कार्निवल कॉर्पोरेशन

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा