जर अशी एखादी गोष्ट असेल जी आपल्याला क्वारेन्टाईनने बर्‍याच जणांना भेट म्हणून दिली असेल तर ही वेळ आहे. काही बिंदूंवर, नवीन प्रकल्प उचलण्यास अंतहीन वेळ लागतो. तथापि, उत्पादक होण्यासाठी बर्‍याच लोकांनी संघर्ष केला आहे, म्हणून कदाचित एखाद्या बांधवाने समर्पण शब्दाचा अर्थ बदलला आहे. त्यांनी अनेक महिने डबिंग केले परजीवी, इंग्रजीमध्ये दिग्दर्शक बोंग जून-हो यांचे आधुनिक कार्य, जेणेकरुन त्याची बहीण शेवटी पाहू शकेल.

ओगीओग्गा म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या युट्यूबबरने अलीकडेच प्रक्रियेचा तपशीलवार एक व्हिडिओ अपलोड केला आहे. त्याने सुरुवातीला स्पष्ट केल्याप्रमाणे, तो प्रेम करतो परजीवीकोणत्या सर्वोत्कृष्ट चित्रपटाचा ऑस्कर जिंकला अलीकडील इतिहासातील अकादमी पुरस्कारांमधील एक सर्वात मोठे आश्चर्य. तथापि, हे कोरियन भाषेत असल्याने तिच्या बहिणीने हे पाहण्यास नकार दिला. जेव्हा त्याला हे समजले की त्याची बहीण फक्त उपशीर्षके वाचू इच्छित नाही, तेव्हा ओगीओग्गा अकल्पनीय आहे आणि संपूर्ण चित्रपट स्वतःच करण्याचा निर्णय घेते. व्हिडिओ सोबत असलेले मथळा प्रकल्पाच्या हाती घेतलेल्या भाषणाबद्दल बोलतो.

संबंधित: बिग स्ट्रीमिंग पदार्पणाच्या वेळी परजीवीने हळूचा विक्रम केला

“मी या व्हिडिओवर 7 महिने काम करत आहे, ते महाकाव्य आहे.”

तो कबूल करतो की स्वत: ची उत्पादन केलेली इंग्रजी आवृत्ती मूळ म्हणून चांगले होणार नाही, त्याला बनवण्याचा प्रयत्न करायचा होता परजीवी डब केलेले “अस्थिर.” त्यानंतर ओगीओग्गाने काही मित्र आणि अगदी त्याच्या कुटुंबीयांना पात्रांसाठी वेगवेगळे आवाज सादर करण्यासाठी, त्यांची निर्मिती करण्यासाठी सूचीबद्ध केले. जरी तो व्हॉईसओव्हरची सर्व कामे करण्याची प्रक्रिया दर्शवितो. त्यापैकी एका आवाजासाठी, त्यांना फिव्हरर साइट वापरत असलेल्या एखाद्यास कमिशन द्यावे लागले जे स्वस्त काम केले गेले. पण तरीही, तिच्या बहिणीला सर्वत्र प्रशंसनीय चित्रपट पाहण्याचे समर्पण स्तर खरोखरच आश्चर्यकारक आहे.

परंतु, हे काम तिथेच थांबले नाही. ऑडिओ संपादित करावा लागला आणि हा मूर्खपणाने वचनबद्ध मनुष्य केवळ आवाजावर लक्ष केंद्रित करत नाही. तो ट्रॅकसाठी आवश्यक असलेले सर्व ध्वनी प्रभाव रेकॉर्डिंग बद्दल गेला. ज्यांनी संपूर्ण व्हिडिओ पाहण्याचा विचार केला आहे त्यांच्यासाठी तो खराब करू नये, परंतु एकदा व्हिडिओ सर्व एकत्रित संपादित झाल्यावर आणि त्या संपूर्ण गोष्टीचा खरोखरच एक आकर्षक भाग आहे थोडे प्रीमियर ठेवते त्याच्या कुटुंबासाठी. सुदैवाने, दर्शक म्हणून, आम्हाला काही अंतिम उत्पादने पहायला मिळतील. कॉपीराइट कायदे धिक्कार आहेत. हे फक्त एका माणसाचे मत आहे, परंतु मी वैयक्तिकरित्या वाईट डब ऐकल्या आहेत ज्या सर्वसामान्यांसाठी सोडल्या गेल्या.

हे जाणून घेणे कठीण आहे जून-हो काय विचार करेल प्रथम त्याच्या चित्रपटाच्या इंग्रजी डबबद्दल, परंतु एखाद्या चित्रपटाच्या निर्माताने या चाहत्यासाठी वचनबद्धतेचा स्तर उपभोगावा अशी कल्पना करावी लागेल, ज्याला नुकताच एखादा चित्रपट पहावा अशी इच्छा होती. परजीवी ग्लोबल बॉक्स ऑफिसवर 257 दशलक्ष डॉलर्सची कमाई करुन या व्यवसायात कमालीची यश देखील सिद्ध झाले. या वर्षाच्या सुरुवातीला ऑस्करमध्ये तिच्या मोठ्या रात्रीनंतर हुलुवर पहिल्यांदाच डेब्यू झाला तेव्हा त्याने स्ट्रीमिंग रेकॉर्डदेखील स्थापित केला. म्हणूनच, बहुतेक लोकांसाठी उपशीर्षके ही फार मोठी समस्या नव्हती, असे दिसते. उपक्रम सुरु झाला तेथे आपण संपूर्ण व्हिडिओ पाहू शकता ओगीओगाचा यूट्यूब चॅनल.

विषय: परजीवीSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा