कुस्ती भयपट चित्रपट एक कोनाडा उप-शैली बनण्याच्या मार्गावर आहेत. गेल्या आठवड्यात आम्ही हे शिकलो रेसलमेलॅसॅक्रे या उन्हाळ्यात डीव्हीडी आणि डिजिटल प्रवाह येत होते. आता आपल्याकडे हा शब्द आहे भाग अज्ञात जुलैअखेर होण्यापूर्वीच ते येथे असेल आणि आता ते डब्ल्यूडब्ल्यूई चाहत्यांना कुस्तीच्या आखाड्यातून थरार आणि खळबळ देईल. आज आमच्याकडे पहिले ट्रेलर आणि पोस्टर आहे भाग अज्ञात, आणि हे रिंगच्या मार्गावर वन्य प्रवास करण्याचे वचन देते.

उन्हाळी हंगामात सर्व चित्रपटाचा मृत्यू होतो. या ऑगस्टमध्ये आम्हाला तीन चित्रपट मिळत आहेत, यासह सिद्धांत, मुलान आणि बिल आणि टेड चेहरा संगीत. तसेच, खरोखर काहीतरी नवीन शोधण्यासाठी भयपट चाहत्यांना ओरडणे आवश्यक आहे. वाईल्डई रिलिझमधील अंतर भरण्यासाठी परिश्रम घेत आहे. आणि ते सोडण्यासही जबाबदार आहेत रेसलमेलॅसॅक्रे आमच्या रक्तात आता अंतिम प्राणघातक कुस्तीपटू दुहेरी वैशिष्ट्यासाठी परिपूर्ण सहकारी आहे. वाइल्डइच्या प्रकाशनातील अधिकृत प्रेस विज्ञप्तिने खाली नमूद केले आहे.

“वर्ल्ड ऑफ कुस्तीने भितीची रक्तरंजित लढाई पूर्ण केली हे जुलै भाग अज्ञात. आपले जीवनमान गमावल्यानंतर, अपमानित व्यावसायिक कुस्तीपटूंचा एखादा वेडपट कुटुंब, राक्षसी अस्तित्वाचा खून आणि नरसंहाराच्या आणखी एका परिमाणातून केलेला करार पूर्ण करण्यास तयार आहे. “

विल्यम डेकोफ, अलेक्झांड्रा सिपोला आणि रिचर्ड चॅंडलर चित्रपटातील सारा मिशेल स्टार! भाग अज्ञात 7 जुलै रोजी वाईल्डई रीलिझवरून डीव्हीडी आणि डिजिटलवर बॉडी स्लॅम. चित्रपटात किट्टी व्हॉन स्ट्रॅसरची भूमिका साकारणारी सारा मिशेल यांना अशा अभिजात चित्रपटांद्वारे भयपटात स्वत: साठी नाव कमावणा Sara्या सारा मिशेल गेलरचा गोंधळ होऊ नये. व्हँपायर स्लेयर, मला माहित आहे आपण शेवटच्या ग्रीष्म .तुमध्ये काय केले, किंचाळणे 2, स्कूबी डू आणि दोन ग्रीड चित्रपट.

सारा मिशेल तिच्या बनण्याच्या मार्गावर आहे आणखी एक किंचाळणारी राणी गेलरसह मुकुटलेले, अशा भितीदायक भाड्यात आधीपासूनच दिसले नग्न मृत रात्री, गिलगामेश, नरक पासून चेनसॉ हिंसा आणि दिवसाचा कॅच 2: आपण पहाट वाजता मरो.

वाईल्डईने रिलीज केले नवीन ट्रेलर भाग अज्ञात, जे चित्रपटाच्या अनेक चित्रांसह येते. तथापि, स्वीकारणे आवश्यक आहे रेसलमेलॅसॅक्रे एकट्याने निर्धास्त पदक जिंकणे. तरी भाग अज्ञात या उन्हाळ्यात पकडण्यासाठी कुस्तीची चांगली हॉरर फिल्म असू शकेल. दोन्ही बॉडी-स्लॅमिंग चुकवण्याची वेळ चांगली आहे. विशेषत: जर आपण डब्ल्यूडब्ल्यूई किंवा हॉरर फिक्ससाठी जॉन करत असाल जे सध्या कुठेही उपलब्ध नाही.

भाग अज्ञात फोटो # 1
भाग अज्ञात फोटो # 2
भाग अज्ञात फोटो # 3
भाग अज्ञात फोटो # 4
भाग अज्ञात फोटो # 5
भाग अज्ञात फोटो # 6
भाग अज्ञात फोटो # 7

विषय: भाग अज्ञातSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा