मॉथमन वारसाप्रसिद्ध शहरी दंतकथेची तपासणी करणारी एक नवीन माहितीपट या ऑक्टोबरमध्ये येणार आहे. 1091 म्हणून ग्लोबल डिजिटल आणि ब्रॉडकास्ट हक्क मिळवले आहेत आणि 20 ऑक्टोबर रोजी डिजिटल स्वरुपात रिलीज होणार आहेत. एक ट्रेलर देखील जारी करण्यात आला आहे जो क्रिप्टोझूलॉजीच्या जगातून या आकृतीच्या परीक्षेचा पूर्वावलोकन करतो.

ट्रेलर एका माणसाबरोबर उघडला मॉथमनशी कथित चकमकीप्राण्याचे परिचित वर्णन द्या. आम्हाला त्या आकृतीबद्दल थोड्या इतिहासाचा धडा मिळाला परंतु ट्रेलरमध्ये बर्‍याच दर्शकांसाठी चित्रण केले जाण्याची शक्यता आहे. दिग्दर्शक सेठ ब्रेडलवे यांनी एका निवेदनात ही माहिती दिली.

“आमच्या ताज्या रिलीजमध्ये 1091 सह एकत्रित होण्यात आम्ही अधिक आनंदी होऊ शकणार नाही लहान शहर अक्राळविक्राळ चित्रपट, मॉथमन लीगेसी खलाशी आणि खलाशी माझा विश्वास आहे की आम्ही या प्रकल्पासाठी काहीतरी वेगळे तयार केले आहे; भयानक वास्तविक जीवनातील भयपट कथा आणि आधुनिक मिथकातील मुळांवर केस स्टडी. तज्ञ, लेखक आणि स्थानिकांसह मॉथमनच्या साक्षीदारांसह मुलाखती देणारी ही एक कहाणी सांगितली जात आहे आणि आम्ही पर्वताच्या राक्षसी भूतकाळातील या अनकथा अध्याय अनावरण करण्यास उत्सुक आहोत. “

मध्ये मॉथमन वारसामॉथमनच्या कथा तपासल्या जातात. लाल डोळ्यांचा प्राणी १ 60 s० चे दशक काहींनी ग्रामीण भागात व्हर्जिनियाच्या प्रलयाचा पूर्वसूचक म्हणून पाहिले होते, जिथे पंख असलेला राक्षसी प्राणी पहिल्यांदा टीएनटी म्हणून ओळखल्या जाणार्‍या जुन्या मुनिच्या कचर्‍याजवळ दिसला. बरेच जण मॉथमनला 1960 चा एक प्रपंच मानतात, शोकांतिकेच्या आधी दिसणारा शग, आणि 1967 मधील अनेक दृष्य आणि सिल्व्हर ब्रिज कोसळल्यानंतर गायब झाले. आकृतीचा वारसा आणखी पुढे शोधला जाऊ शकतो की नाही हे या माहितीपटात तपासले जाईल. 1091 मीडियाचे उपाध्यक्ष जिम मार्टिन यांनी एका निवेदनात असे सांगितले.

“सेथ आणि स्मॉलटाउन मॉन्स्टरने द मॉथमन लेगसी सह आयुष्यातील सर्वात मोठे रहस्य आणले. चित्रपट मॉथमन प्राण्यातील भयानक कल्पित कथा आणि पॉइंट प्लेया व्ही. ए. मधून त्याला झालेल्या चकमकींवर ताजा अंदाज येतो.”

हे २०१ film मधील ‘द मॉथमन ऑफ प्लेझंट पॉईंट’ या चित्रपटाचा सिक्वेल म्हणून काम करते. बर्‍याच वर्षांमध्ये या प्राण्याची 200 हून अधिक दृश्ये आहेत. 1975 मध्ये प्रकाशित झालेल्या ‘द मॉथमन प्रोफेशन्स’ या पुस्तकाबद्दल लेखक जॉन कील यांनी लेखकाचे आभार मानले. नंतर रिचर्ड गेरे यांच्या अभिनयाने हे पुस्तक २००२ मध्ये चित्रपटात रूपांतरित झाले.

मूलतः, हा वृत्तचित्र 18 सप्टेंबर रोजी मॉथमन फेस्टिव्हलमध्ये प्रीमियर ठेवणार होता. चित्रपट कार्यक्रम करणार्‍यांना इतर पर्याय शोधण्यासाठी सोडून वार्षिक कार्यक्रम रद्द करण्यात आला. वेळ खूप चांगले कार्य करू शकते मॉथमन वारसा हॅलोविन फक्त वेळेतच ऑनलाइन होईल. स्वत: साठी ट्रेलर पहा. ही बातमी प्रथम नोंदविली गेली वेळेची मर्यादा.

विषय: मॉथमन वारसाSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा