साठी एक नवीन ट्रेलर तावीज सोडण्यात आले आहे. हे मॅग्नोलिया पिक्चर्सकडून येते, ज्याने सनदन्स फिल्म फेस्टिव्हलमध्ये या वर्षाच्या सुरुवातीच्या काळात दणक्यात पदार्पणानंतर हॉरर फ्लिकचे अधिकार संपादन केले. अभिनेता-दिग्दर्शक-दिग्दर्शक रोमोला गारई यांचा हा वैशिष्ट्य-दिग्दर्शित डेब्यू फिल्म आहे. या पहिल्या ट्रेलरवरून आपण पाहत आहोत, ती तिच्या डेब्यू फिल्ममध्ये पंच खेचत नाही, जी एक संतापजनक चाल आहे.

ट्रेलर एका सैनिकासह उघडला आहे, जो स्वत: चा थोडासा दिसतो पीटीएसडी दुःस्वप्न म्हणून. त्यानंतर त्याने डोक्यावर छप्पर घेण्याच्या बदल्यात एका स्त्रीला आणि तिच्या आईला मदत करण्याचा निर्णय घेतला. सुरुवातीपासूनच भितीदायक आणि कुरूप परिस्थिती म्हणून या परिस्थितीत तो वेळ वाया घालवित नाही. परंतु घरात राक्षसी उपस्थिती प्रकट होताना गोष्टी वाढतच जातात. बर्‍याच विचित्र व्हायोलिन, छोट्या संदर्भासह भयानक प्रतिमा आणि रक्त कमी होत नाही. हा कॅप्चर केलेला चित्रपट ट्रॉप्सनी भरलेला दिसत आहे, परंतु त्याच वेळी शैलीची भावना देखील त्यास वेगळी ठेवण्यास मदत करते.

या चित्रपटात कार्ला ज्युरी, lecलेक सेकरानू, इमेल्डा स्टॉन्टन आणि अँजेलिकी पापोलिया यांचा समावेश आहे. या चित्रपटाची निर्मिती मॅगी मोनिथ आणि मॅथ्यू जेम्स विल्किनसन यांनी केली आहे. दिग्दर्शनाबरोबरच रोमोला गराई यांनी पटकथादेखील लिहिली. सनदन्स येथे एका मुलाखतीच्या वेळी, गाराई म्हणायचे होते की या चित्रपटासाठी त्याची प्रेरणा कोठून आली आहे.

“काही आंतरराष्ट्रीय गुन्हेगारी खटल्यांवरील खटल्यांविषयी आणि नागरी युद्धामध्ये काय घडू शकते जेव्हा ते काय करीत आहेत हे समजल्यावर मी काही संशोधन-प्रेरित लिपी लिहिल्या आहेत. युद्धात गुन्हा केला युद्ध संपल्यानंतर त्यांना किंमत मोजावी लागणार नाही. तर ते बदला घेण्याबद्दल आहे आणि ते क्षमतेबद्दल आहे. “

तावीज टॉमसझ (सेंसर ऑन अलेक सेकरानू), माजी सैनिक स्वत: ला बेघर शोधतो अपघातानंतर. मगडा (कार्ला ज्युरी) या अविवाहित स्त्रीला तिच्या आजाराच्या आईची काळजी घेण्यास मदत करण्याची गरज आहे. सुरुवातीला मगडा संकोच करतो पण लवकरच तोमाज त्याच्या आयुष्यात त्याचे स्वागत करतो. तथापि, जेव्हा तो मॅग्डाच्या जवळ जातो आणि तिच्यासाठी खाली पडू लागला, तमाझला विचित्र आणि अलौकिक घटनांचा अनुभव येऊ लागला. वरच्या मजल्यावर पूर्णपणे राहणा lives्या रहस्यमय वृद्ध स्त्रीबद्दल काहीतरी चुकीचे आहे. टॉमसला शंका येऊ लागली की मगदा दुस second्या बोलीसाठी कैदी असू शकेल.

ट्रेलरव्यतिरिक्त, एक पोस्टर देखील जारी केले गेले आहे जे आम्ही तुमच्यासाठीसुद्धा समाविष्ट केले आहे. हे “भीतीवर विश्वास ठेवा” अशी टॅगलाइन आघाडीवर करते. सनडन्स येथे पदार्पणानंतर या चित्रपटाला समीक्षकांकडून सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला. या लिखाणापर्यंत हे सडलेल्या टोमॅटोवर 76 टक्के मान्यता रेटिंग आहे. तावीज 24 जुलैपासून थिएटरमध्ये आणि मागणीनुसार प्रक्षेपित होईल मॅग्नोलिया चित्रे. स्वत: साठी ट्रेलर पहा. कोट अंतिम मुदतीतून आले आहे.

तावीज पोस्टर

विषय: तावीजSource link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा