वाल्डॉर्फ Astस्टोरिया लास वेगास 1 जुलै 2020 रोजी पुन्हा सुरू करण्याची घोषणा केली आहे. 9 38-खोल्यांचे लक्झरी हॉटेल – ज्यात धूम्रपान न करणार्‍या आणि गेमिंग-रहित वातावरणाचा समावेश आहे – अतिथी आणि कर्मचार्‍यांमध्ये आत्मविश्वास वाढविण्यासाठी नवीन सुरक्षा आणि स्वच्छताविषयक उपाय दर्शविले जातील.

हिल्टनने “सेफ्टी विथ हिल्टन क्लीनेस्ट लायसोल” हा नवीन कार्यक्रम जाहीर केला आहे. लायसोल आणि डेटॉलचे निर्माता आरबी सह नवीन प्रगत प्रक्रिया आणि कर्मचार्‍यांचे प्रशिक्षण विकसित केले गेले आहे, जेणेकरून वॉल्डॉर्फ Astस्टोरिया लास वेगास अतिथी चेक-इनपासून चेकआउटपर्यंत स्वच्छ आणि सुरक्षित राहू शकतील. हिल्टन क्लीनस्टेसाठीच्या नवीन मानकांमध्ये हिल्टन क्लीनस्टे रूम सील समाविष्ट आहे जे दर्शविते की खोलीत पूर्णपणे स्वच्छ आणि निर्जंतुकीकरण केल्यापासून खोलीत प्रवेश केला गेला नाही आणि घरातील लवचिक पर्याय आहेत.

प्रॉपर्टीवरील अन्न आणि पेय पर्यायांमध्ये झेन कॅफे उघडणे समाविष्ट आहे, जिथे अतिथी दररोज सकाळी साडेसात वाजता न्याहारीसाठी आणि दुपारचे जेवण घेऊ शकतात; 23 व्या मजल्यावरील स्कायबार दररोज संध्याकाळी 5:30 वाजता उघडेल आणि हस्तनिर्मित कॉकटेल, लहान चाव्याव्दारे आणि लास वेगास पट्टीचे छप्पर ते कमाल मर्यादा दर्शवेल.

विनामूल्य लक्झरी ट्रॅव्हल वृत्तपत्र

ही कथा आवडली? डॉसियरची सदस्यता घ्या

लक्झरी ट्रॅव्हल अ‍ॅडव्हायझरचे एकमेव वृत्तपत्र ज्यात संपन्न प्रवाश्यांसाठी खास गंतव्ये आणि उत्पादनांच्या बातम्या आहेत. दर मंगळवार आणि गुरुवारी दिले जाते.

हॉटेल अतिथींसाठी हॉटेलसाठी उपलब्ध असलेला हा पूल दररोज सकाळी :00:०० वाजता खुला असेल. बुधवार ते रविवारी उपलब्ध असणारा पूल साइड आणि शुक्रवारी ते रविवारी उपलब्ध असणारा भोजन सकाळी साडेअकरा वाजता खुला असेल. दिवसा अतिथींना केबाना भाड्याने देण्याचा एक पर्याय देखील असेल.

आपण एखादा टॉप डिग शोधत असल्यास, एक पर्याय म्हणजे प्रेसिडेंशियल वन बेडरूम सुट. हे हॉटेलमधील सर्वात मोठे एक बेडरूमचे (3,000 चौरस फूट) संच आहे आणि येथे ओपन-प्लॅन किचन, आसन कक्ष, बार, जेवणाचे खोली आणि मीडिया रूम आहे, ज्यात बँग अँड ओलाफेजचा ध्वनी आहे आणि आठ पाहुण्यांसाठी बसलेले आहेत. जागा आहे. बोनसः फिटनेस एरियामध्ये टेक्नोझाइम किनेसिस वॉल आणि व्यायामाची बाईक समाविष्ट आहे.

संबंधित लेख

ओव्हर-द-टॉप सूट, लास वेगास शैली

अ‍ॅबरक्रॉम्बी अँड केंटने सहा नवीन टेलर्सने यूएसएचा प्रवास जोडला

डब्ल्यू. फोर्ट लॉडरडेल “लॉडरडेल” प्रोमोसह पुन्हा उघडला

लॉरेनने ऑस्टिनमधील लेडी बर्ड लेक येथे खासगी घरे उघडली

.Source link

प्रतिक्रिया द्या

कृपया आपली टिप्पणी द्या!
कृपया येथे आपले नाव प्रविष्ट करा